Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo laanguka huko yemen

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Augustoons, Aug 30, 2008.

  1. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Waunde tume kuchunguza! ;)




    .
     
  3. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2008
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Hahahahahhahhahahahahah!!! You are hilarious!! Hahahahahhahaah!!!
     
  4. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ngoja tusubirie na wapo approach yao katika hili je,ni hizi za kwetu za TANZATUME au TANZAKAMATI.Hii itajufunua macho kujua position yetu katika kukabiliana na majanga.
     
Loading...