Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo la yanga

Discussion in 'Sports' started by sumar, Jul 6, 2008.

  1. s

    sumar Member

    #1
    Jul 6, 2008
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee Karume alikujengeeni jengo hilo zuri tu bureee! Mbona mwashindwa kulitunza pamoja na mihela yote mnayoimwaga. Sijui kwa nini mzee Karume asiwajengee kama hilo Miembeni. Mna bahati mwaikejeli.
     
  2. SIMBA DUME

    SIMBA DUME Member

    #2
    Jul 6, 2008
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawaida yetu KUVITUNZA HATUJUI Manji anataka ubunge 2010 akipata hana haja ya YANGA
    Yanga ni timu ya JK njia ya kua karibu naye anataka kumonyesha Mengi wa ipp NI MAHELA YA NSSF
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kidume
    was you trying to say something?????
    for sure sijakupata kamwe
     
  4. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mi kan-changanya!!!!!
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2008
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kuna mahali nilisikia mtu mmoja akisema 'Yanga imerogwa na aliyeiroga kafa',inaelekea ni kweli maana toka mzee Mangara afurumishwe mwaka 1976 hata siku moja hapajawahi kutulia pale,ngoja tuone labda Manji atakarabati.
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    hilo jengo linatia aibu kwa kweli!Tusisubiri manji atukarabatie naamini YANGA ina wapenzi katika kila nyanja!kwa nini wanachama wa yanga kwa mfano wasilikarabati tu wenyewe kwa mfano kupaka rangi kuna wanachama naamini ambao ni mafundi kwa nini wasijitolee?na ambao si mafundi wanaweza kutoa michango ya kununua vifaa vya ujenzi ili kulikarabati jengo la YANGA!kweli hii ni aibu
     
  7. K

    Kwaminchi Senior Member

    #7
    Jul 7, 2008
    Joined: Dec 30, 2007
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Simba Dume,

    Mzee Karume hakujenga jengo la Yanga. Aliwapa Yanga Tshs.2,000,000 na baadae akawapa na simba Tshs.500,000. Yanga na Simba walizitumia hizo fedha kujijengea hayo majengo.

    Ni kweli unalolisema kuhusu utunzaji wa majengo hayo. Lakini, kusiwapo masimango kuhusu kupewa hizo fedha. Yanga hawakuomba zile pesa, Mzee Karume alizitoa kwa hiari yake. Afadhali hata Simba waliopewa baada ya manung'uniko yao.

    Kabla ya kulalamikia mihela inayomwagwa na Yanga lazima kwanza ujue zilitumika hela ngapi kuleta hizo hela zilizomwagwa. Tumia pesa kupata pesa zaidi.
     
  8. SIMBA DUME

    SIMBA DUME Member

    #8
    Jul 8, 2008
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Kwaminchi
    Tunaongelea Utunzaji Wa Jengo La Yanga Tunajua Wazi Pesa Zilitolewa Na Mzee Karume Jengo Limeshajengwa Sasa Matunzo Je Aje Mzee Karume Kulifanyia Utunzaji
    Wahenga Walisema Kuzaa Si Kazi Kazi Kulea
    That Is The Way Watz Tulivozoea Hata Barabara Zetu Wafadhili Wana Jenga Sisi Kutunza Hatuwezi
    Halafu Zikiharibika Tunalia Kwa Wafadhili
     
  9. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie hamjui, LILE JENGO NI GUEST BUBU!!!! likikarabatiwa, watu wakale wapi???

    Kuna wazee wanatoza ushuru pale!! Piteni mida ya saa mbilimbili usiku!!!!
     
  10. m

    mzeewamwakidila Member

    #10
    Jul 8, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi Waliopo Sasa Hivi Tena Wanaongozwa Na Msomi Lakini Haelewi Anaelekea Wapi Na Timu ,kila Kukicha Mlangoni Kwa Tajiiri Hata Vichwa Vyao Vimesimama Kuwaza
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Gulamali Aliwahi Kulipaka Rangi Na Kuandika Maandishi Yaliyokuja Kukatazwa
     
  12. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uzembe, uvivu ni jadi yetu. Uchafu ni mapambo yetu
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nilisikia hivi karibuni mtunza hazina wa YANGA falcon aliomba kulikarabati lile jengo akanywimwa idhini sijui vp hapo kuna kauchawi nini wameweka pale??Kama mtu anaomba atoe msaada wa kukarabati jengo kisha wanamnyima sijui wanamaanisha nini hapo.
     
Loading...