Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo la washirika lumumba kulikoni?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KASRI, May 4, 2009.

  1. K

    KASRI Member

    #1
    May 4, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilipigiwa simu na rafiki yangu aliyekuwa na biashara zake katika jengo hilo nadhani ni March 2008 kuwa jengo limeungua. Nilidhani ni sehemu ndogo tu lakini nimefika TZ home na kulikuta jengo kama gofu na ni zaidi ya mwaka sasa. Maswali yangu:
    1. Kwa nini halijakarabatiwa hadi leo zaidi ya mwaka?
    2. Washirika waliovuma miaka hiyo sasa wakowapi?
    3. Uwekezaji katika majengo TZ nafahamu uko juu hadi huku US wanaulizia kuja huku TZ, vipi wamekosekana wakuwekeza?
    4. Au siasa inatawala?
    5.................. nina maswali mengi maana inashangaza gofu kuwa City Centre.

    JF nijuzeni nisichofahamu.
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hadi kwanza iundwe tume itoe kwanza mapendekezo!
     
  3. K

    KASRI Member

    #3
    May 4, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! ebwanaeee
    Hiyo tume mwaka mzima haijaundwa?
    au viongozi wake sio wana CCM?
    I thought speed ya kuendeleza jengo la UVCCM ingekuwa sawa na hapo.
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nilipata kuambiwa na jamaa last year kwamba owner wana mgogoro na insurance, sina uhakika kwa sasa nini kinaendelea
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    naaam likishaporomoka ndipo watachukua tahadhari.
    wizi mtupu
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    owners ni Ushirika ambayo ilikuwa ni jumuiya ya chama nadhani.Sasa with that background tu unaweza kukisia tatizo liko wapi.
     
  7. E

    Edo JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani; fedha ndo mgogoro-wanahangaika ku-tafuta fedha kwa ajili ya ukarabati na general facelifting! kama kuna wawekezaji waoneni nadhani mtasaidia. Nimeshaona sehemu mbalimbali bakuli lao la kuomba hilo
     
  8. K

    KASRI Member

    #8
    May 5, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kweli fedha ndo tatizo au wakubwa wanatafuta sehemu watakayoweza kupata 10% ya uhakika?
    Nafahamu TZ wapo watu wenye hela safi nyingi sana za kujenga, nje huko ndo wanagombania kuwekeza TZ nk.
    • Viongozi wa huo Ushirika ni watu wanaoona mbali kweli?
    • Au ni watu waliowekwa kwa kujuana ilimradi kulinda maslahi ya wengine?
    • Je USHIRIKA upo kibiashara kweli na wanakubali kukaa na gofu zaidi ya mwaka?
    Wenye taarifa zaidi tujuzeni maana kama wangetangaza kutafuta wawekezaji sidhani kama lingekuwa GOFU hadi leo.
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Na ukiendeleea kustaajabu ya Musa... Jengo hilo pia ni Makao makuu ya Kikosi cha maafa Tanzania ikiwemo Moto...
     
  10. K

    KASRI Member

    #10
    May 5, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!!! Ebwanaeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.....DUNG..DUNG...
    Bado wapo hapo????????
    Nakumbuka WIZARA YA VIWANDA, MSAJILI WA MAKAMPUNI (BRELA), FIRE HQ, BAHATI NASIBU YA TAIFA, GAZETI LA SANI NA AMBHA, CRDB BANK PLC, ETC walikuwa hapo. BADO WAPO???????????????????
    KAma wapo basi NCHI inatisha kivileee.

    Kwa jinsi jengo linavyoonekana huwezi kudhani kama serikali ina ofisi zake hapo.
    Nakumbuka niliwahiu kukwama kwenye lifti mwaka 2002, vipi zipo mpya au wanatumia ngazi????
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    jamani ehh ile Tume ya uchunguzi bado inafanya kazi yake haijamaliza kazi ikimaliza kazi tu mtaona watendaji wakiwajibika.
     
  12. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2009
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Walishatangaza zabuni na kupata Mbia wa kushirikiana naye kulijenga. Awali walipanga kulikarabati, lakini baada ya kumpata Mbia walikubaliana kunyanyua kikwangua anga kingine ili kuwe na mapacha. tayari michoro ya jengo ilishaandaliwa na kukubaliwa na wanaushirika; hii ilikuwa mwishoni mwa mwaka jana. kwa sasa yawezekana kuna mambo wanayaweka vizuri kabla kazi haijaanza. Kimsingi ramani yao ni nzuri kwa madhari ya eneo lile na Jiji la Dar pia
     
  13. E

    Edo JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I hope mbia waliyempata sio Manji
     
  14. m

    mutua12 Member

    #14
    May 7, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu unashangaa nini hii ndio nchi ya mafisadi , akina ra wameona hakuna dili hapo.jengo la walala hoi , wao wanaingia ubia kama jengo la vijana ambako wanaona ulaji wa nje nje.

    Pia nenda mikoani majengo choka mbaya , we bora ujirudie huku huku majuu tu usije ukashagaa mwisho ukawa kichaa.

    Usilinganishe na huko kwenu ni kwenu tu
     
Loading...