Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo la TCRA ubungo aibu usiku

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mutensa, Aug 13, 2009.

  1. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jana nimepita barabara ya Sam Nojuma, barabara ambayo inapendeza sana kuliko zote dar usiku jinsi ilivyopambwa na mataa yake na mandhari ya mlimani city. Lakini cha kusikitisha, lile jengo ambalo tulitegemea lizazidi kuipendezesha la TCRA, kwa kweli usiku linatia aibu. Kila kioo kinaonesha rangi yake tofauti vingine kama vichafu vile.... wala utofauti wa rangi hauko katika mpangilio wa kuvutia kusema kuwa labda walidhamiria kutengenesza pattern fulani. .... Nawashauri TCRA waaangalie uwezekano wa kuvibadilisha vioo na kumwajibisha Contractor/Supplier/Consultant.
     
  2. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TOO LATE NA UJUE HIYO NI KUTOKANA NA REFLECTION TU YA MWANGA NA SI UCHAFU WALA VIOO VIBAYA. Mawasiliano House ni jengo poa
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wameshakula hiyo hela, hata ungewashikia mtutu wa bunduki hawabadilishi. kwa kweli mie sikupenda ile format yao kama ndivyo walipenda.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,048
    Trophy Points: 280
    Nami nimeliona jana ni poa kiasi...litasaidia hata kupangisha wadau wengine
     
  5. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Muonekano ndo mbaya, watu watapanga hivyo kiubabe.
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu na wewe sikuhizi umekuwa mkandarasi , unajua mkataba wa ujenzi wa jengo hilo walikubaliana nini ? Au unaongea tu tusitumie jf vibaya jamani kama huna maarifa kuhusu eneo fulani uliza usikurupuke
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mi huwa napita pale daily kumpeeka mtoto shule ya jirani ,jengo bado linajengwa na ndo wanafanya finishing sasa mambo ya jengo linatia aibu yanatoka wapi?jamani tuwe tunatafakari kabla ya kuweka post hapa JF
     
  8. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    haya naona umetoa na hukumu kabisa, kwa hiyo una uhakika kuna tatizo?
     
  9. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa kweli
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,442
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha!!! Wamejenga Wachina!!! Wanaogoza kwa 10% and beyond at your expense!!! Na hata wakikosea huwezi fungua mdomo maana atakuambia uchagie marekebisho maana mlikula wote!!!!
     
  11. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii nimeipenda, mbavu sina
     
  12. H

    Hussein Twaha Member

    #12
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi sidhani kama jengo hilo linatia aubu isipokuwa tayari baadhi yetu tumeshakuwa na Fikra za kuwa tunaibiwandio ndio maana tunakuwa "sensitive" sana siku hizi.
     
  13. K

    Kaka Mdogo Member

    #13
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Halafu sidhani kama taa zote zimeshawashwa. nafikiri bado kuna ujenzi unaendelea usiku na mchana kwahiyo zile ni taa za wahandisi wakiwemo kwenye mjengo usiku
     
  14. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Pictures please, then tutalikong'oli na kuli Simon hapa.
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Nani kamuelewa huyu kaandika vinini?
     
Loading...