Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo la TANESCO ubungo sio la serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JoJiPoJi, May 26, 2011.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Wandugu salama,
    Kuna ukweli wowote kwenye hili, hapa nilipo kuna malumbano yanaendelea juu ya nani mmiliki wa lile jengo la makao makuu ya TANESCO pale ubungo, pia inasemekana kutokuwa mali ya serikali ndio sababu iliyomfanya Magufuli kutaka kulibomoa ili kumkomoa mmiliki.
    Je wadau kuna ukweli wowote kwenye hili.
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    toa taarifa ya uhakiika please
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo serikali inaruhusiwa kuvunja sheria?.
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lazima litakuwa la FISADI PAPA!!!
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Tanesco.jpg
    tanesco hq
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,599
    Likes Received: 9,159
    Trophy Points: 280
    Kama sio la serikali au Tanesco ni la nani? tunayo haki ya kufahamu.
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ni la TANESCO.
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Duh? Hata kama sio la serikali ndo ubomoe rasilimali ya pesa mingi ivo? Si bora kulitaifisha sasa kama wanataka kukomoana. Kuchukua maamuzi ya "tukose wote" ni utoto!
     
  9. A

    Anold JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Serikali ya Tanzania inajua kutunga sheria sio kuzifuata!!!!
     
  10. 2

    2ndfao New Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    y alivunje yeye km nani
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    wabomoe tu ili barabara ipanuliwe, au wakazi wa temboni hamchoka kuamka saa kumi usiku kama mnaenda mkoani kumbe mnawahi ofsn?
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    kwa nini wasibomoe upande ilipo wizara ya maji?
     
  13. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    design ya ilo jengo ni kama la mzee manji vile
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    niliwahi kuambiwa ni la EL na RA but
    wanaojua watatujuza vizuri zaidi.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Suala sio umiliki bali limejengwa ndani ya road reserve
     
  16. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Magufuli Mvinyo anafuata Sheria liwe jengo la papa wa vatcan au papa kwa ufisadi
    lipo kwenye road reserve cha kufanya ni sheria ifuate mkondo wake we unasema jengo la
    fedha nyingi lisivinje utasema hata mtu mwenye fedha nyingi asifungwe !
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Kiwanja ni cha Tanesco hivyo Jengo ni la Tanesco hata kama mjenzi ni developer fulani!.

    Jengo hili lilijengwa kwa mujibu wa sheria ya zamani. Sheria mpya ya road reserve imetungwa 2007 hivyo sehemu ya jengo hilo kuingizwa kwenye road reserve!.

    Sababu ya kuvunjwa kwa jengo hilo ni kitoa fursa kujengwa kwa flyover pale Ubungo na sio kumkomoa yoyote!.

    Majengo yote yaliyojengwa kwenye road reserve kabla ya 2007 yatafidiwa, hivyo hakuna ukomoaji wowote!.
     
  18. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Livunjwe na wafidiwe
     
  19. d

    dav22 JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    basi livunjwe na wafidiwe si ndivo sheria inasema au??
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    wabomoe ilipo hifadhi ya barabara, si kubomoa kwa sababu ni tanesco au ni maji......
     
Loading...