Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jengo la Tanesco ubungo linahusishwa na R.A

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Mar 18, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    kuna tetesi kwamba jengo la tanesco ambalo linataka kubomolewa ni la Rostam.aliwakodisha tanesco.
    je ni kweli???
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama ni kweli watanzania hadi Ikulu tutakodishiwa sasa:smash:
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    ndiyo maana dr.magufuli kapigwa stop kulivunja?
     
  4. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    weziiiiiiii watupuuuu:tongue:
     
  5. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hapana lile jengo ni mali ya tanesco, lilijengwa wakati wa manging director the late mhaville, na mkandarasi alikuwa ni noremco, labda kama wamelikweka rehani benk wakakopa pesa kwa rostam. Lakini ninavyojua ni mali ya tanesco 100%
     
  6. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tunapenda kutowa mada zisizo na mshiko lakini mradi wakitajwa watu fulani basi hatufikiri. Kwani wenyew si juzi tu walitowa tamko jee hili hawalijuwi?
     
  7. M

    Mkono wa Tembo Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haina tija hii JF.. naitosa kwa mbali sana
     
Loading...