Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JENGO LA TANESCO NA FLYOVERS, which one's more important?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ubungoubungo, Oct 12, 2012.

  1. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    WAJEMENI, hivi kuvunja lile jengo la Tanesco pale ubungo tukajenga flyovers ya uhakika itakayorahisisha barabara zote nne zinazokutana pale ubungo mataa, na kubaki na jengo lile bila flyovers na kukiwa na foleni ya ajabu vilevile, kipi chenye maana zaidi kwa nchi yetu? kipi kinaleta hasara zaidi kuliko kingine? je?, kubaki na lile jengo lakini watu wanachelewa maofisini kutoka mbezi,kimara etc na mabasi au magari yanayoelekea mkoani etc watu wanafika maofisini kwa kuchelewa hivyo wamepunguza mda wa kufanya kazi na kuendeleza nchi...kipi chenya faida kuliko kingine?...si nasikia magufuli alikataliwa hoja yake ya kubomoa lile jengo ili zijengwe flyover pale?..kwani lile jengo lina garama gani ambayo tunailinda ambayo hatutakuwa tumecompensate indirectly tukijenga flyover pale?
     
  2. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Fly over moja haiwezi kutatua tatizo la foleni. Unaweza kuvunja jengo hilo ukajenga fly over Ubungo na magari kuvuka hapo kwa kasi lakini magari hayo yote yatakutana Shekilango, Magomeni, Fire kwa barabara ya Morogoro. Pia yatakutana Buguruni, Tazara brbr ya Sam Nojoma n,k.

    Suluhisho la msongamano katika jiji hili ni kujengwa kwa barabara za pembezoni kwa kiwango cha lami (Ring roads) ili isiwelazima kwa magari yote kukutana katika eneo la Ubungo na makutano mengi kama hayo.

    Hivyo sio busara kuvunja jengo hilo hizo zilikuwa propaganda za Maguful;i tu kujiotafutia umaarufu tuu!
     
  3. B

    Biro JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    kama wanahela za kujenga flyovers waanze na TAZARA hapo ndo tutajua wako serious. wasitake kupata umaarufu tu kwa kubomoa jengo ka TANESCO.
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwanini wasibomoe majengi ya wizara ya maji
     
  5. K

    Kinombo JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2007
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zinaitwa interchange si flyover!!!
     
  6. B

    Bweri Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Magufuli anatafuta umaarufu wa kisiasa,akumbuke hizo ni kodi za walala hoi ambao wanashindwa hata kujenga kibanda cha kuishi,kwa ufahamu wangu flyover ni barabara za juu kuna unazima gani wa kuvunja nyumba za wananchi kwa sababu hy,mbona china barabara zinapita dishani kwa watu ebu akajifunze huko ni ujinga mtupu kuvunja majengo kwa ajili ya flyover
     
  7. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Tatizo watanzania wengi hawazijui flyovers ndo maana wanadanganywa kirahisi na kina magufuli, sasa jengo la tanesco linahusiana vipi zaidi ya umaarufu wa kisiasa,, jaman tutembee kwanza tuone walichofanya wenzetu ndo tupige kelele...

    I was in hitech city hyderabad,, yaani IT village imejengwa downtown na flyovers zinapita pemben yake, yaan well designed,,, feeder roads zinaingia kwa utaratibu mzuri huku ghorofa za kutosha zipo pembeni...

    Tusidanganyane bongo hatuna mfumo wa feeder roads mzuri sasa hizo flyovers zitajengwa vipi bila feeder roads...

    Tanesco pale haina ishu yeyote ya kubomolewa zaidi ya umaarufu wa kisiasa... Watu wanatafuta sifa kwa kelele... Wakati jengo linajengwa wao walikuwa wapi?

    Jamani tufike hata south africa tu muone flyovers zilivyo sio kupiga kelele tu hapa... Maana tukisema za america au ulaya zile ni levo ya juu sana... Tusogee za africa tu,,, tujue kwanza zilivyo ndo tulete ushabiki,,,
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,729
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Kwani Flyovers haziwezi kujengwa na jengo likaendelea kuwepo??
     
  9. don12

    don12 JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 644
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    una nyumba njiani? panuka kifikra
     
Loading...