Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo la TANESCO Arusha lakosa umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipindupindu, Oct 27, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii nimeikuta juzi wakati nikiwa kwenye foleni ya kulipia bili yangu pale makao makuu ya Tanesko mjini arusha.huduma kwa wateja zilisitishwa kisa umeme umekatika.
    my take;kumbe mgao unawagusa wagawaji wa umeme??!!!
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ile ofisi imekaa kama siyo ofisi ya Tanesco yaani hata genereta la dharura hawana kabisa!
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... It has always been like that !! .. and.. you don't have to believe this but they are very comfortable!!
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawa watu hawako serious hata kwenye ofisi zao sasa sijui watawezaje kuhudumia wananchi.
     
Loading...