Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo la ofisi yetu linatikisika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hassan Mtengo, Aug 10, 2011.

  1. H

    Hassan Mtengo New Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani tusaidieni ipo siku tutafunikwa,
    hili jengo la habour view tower nina wasiwasi na viwango vyake.
    upande wa ofisi yetu kulikuwa ni 'parking' hawa wenye jengo wakafanya
    marekebisho sasa ni ofisi. tena ni ofisi kubwa tu ya shipping inayopokea
    wateja wengi kwa siku. kinachotupa wasi wasi ni mtikisiko usioisha kana
    kwamba kuna tetemeko la ardhi. chonde chonde wadau tusaidieni tukiwa hai
    msingoje tufunikwe halafu mje kufukua vifusi
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    Poleni, anza kushuka kwa kupitia milango ya dharura, usitumie lift.
    Hatari kubwa huanza kidogokidogo
     
  3. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tafadhali arifuni mamlaka zinazohusika kabla maafa hayajatokea.
    Anzia Wizara inayohusika,Wizara ya Ujenzi
    Kuna Bodi ya Wahandisi,ERB
    Taasisi za maafa,
    Hili ni muhimu kabla hatujapata mkubwa.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Gomeni, ondokeni ofisini !
    Hakuna hatua zozote mtachukuliwa
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    unamaanisha waache kazi?
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Haiwezekani!!
    Labda tuanzie hapa;
    Hilo jengo lilijengwa mwaka gani?
    Na je linaukubwa gani (urefu wake kwenda juu) ni gorofa ngapi mkuu?
    Vipi hiyo hali inatokea kila siku au ni mara moja moja?
    Vipi ofisi za jirani, nao wanaipata hiyo adha au ni ofisi yenu mkuu?

    **Pengine hiyo sehemu iliyokuwa parking, baada ya kuikarabati basi hawakufanya kwa kiwango kwa kubania bajeti si unajua kibongo kibongo.
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hivi kwani msitoe taarifa kwenye vyombo husika au mpaka madhara yatokee ndio mnasema.

    Hakika huu ni ujinga mara nyingi utakuwa unasikia. baada ya ajali watu ndio wanasema dereva alikuwa anakwenda speed sana lakini kabla ajali hawamwambii punguza mwendo.
     
  8. H

    Hassan Mtengo New Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuliwahi kuwapigia simu hawa erb,lakini wana mlolongo mrefu sana,
    hili jengo sio kama limeanza leo kutikisiska mimi naona kila siku linatikisika.
    nina wasi wasi na viwango, kama kuna mwenye email yao atutajie tuwaandikie.
    tupo ghorofa ya nane eti tunaambiwa hata likipita gari kubwa tu linatikisika
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Msiwe na wasiwasi hiyo ndiyo design yake, usihofu hayo ndio maendeleo ya teknolojia, siku kukiwa na upepo mkubwa utashangaa linazunguka kabisa mbele inakuwa nyuma.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Poleni sana, na kama hujui kufa tazama kaburi.
     
Loading...