Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo la Ofisi ya Mkuu wa Polisi wa Wilaya Tandahimba linaungua moto!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by gambachovu, Apr 17, 2012.

  1. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chanzo cha moto kitajulikana hapo kesho..
    (shoti ya umeme huenda)

    Ila,baada ya jengo hilo kuungua kwa muda,umeme ukakatika..

    Askari wanapatrol mitaani na kupiga mabomu kutuliza ghasia..

    Jirani na ofisi hiyo pana maduka ya wafanyabiashara,ambao huenda maduka yao yakaathirika kwa moto huo,maana huduma za kuzima mioto mawilayani,ndiyo hivyo tena..

    2230.....
    Hakuna taarifa juu ya kudhibitiwa ama kutodhibitiwa kwa moto huo hadi sasa,wala hasara iliyopatikana..

    Updates zaidi kesho..
    0605hrs:

    Inasemekana maduka yote yameteketea kwa moto ulioanzia kwenye ofisi ya OCD.. Maeneo hayo ni jirani na soko,hivyo mabanda mengi ya biashara yameathirika!

    -Watu wameanza safari kwenda vijijini na sehemu nyingine za jirani

    - Kwa wenye ndugu,wasio na ndugu wamepanda basi la Dar..

    0700hrs
    - Yasemekana chanzo cha moto ni hujuma!
    -Baadhi ya familia zaomba hifadhi kituo cha Polisi(kwa OCS) ambako kuna ukumbi mkubwa wa canteen unaotumika kwa sherehe na vinywaji baridi na vikali...

    1320hrs:
    - Helikopta ya Polisi inarandaranda juu..

    1800hrs:
    -Afande Paul Chagonja amefika,amekagua madhara ya moto kwenye ofisi ya OCD na maduka ya wafanyabiashara. Hii ni ikiwemo gari aina ya Suzuki Escudo ya mfanyabiashara aliyekuwa kaipaki barabarani akijaribu kuokoa mali zake,na kuja kuikuta inateketea.

    -Amesikiliza kilio cha baadhi ya wafanyabiashara juu ya hasara waliyoipata,na vipigo vilivyoambatana nayo..

    -Baadhi ya raia waliokuwa wamekimbilia vijiji jirani wamerudi kuangalia maafa,na hivi giza linapozama,nao wanarudi vijijini kwani hawajajihakikishia usalama wao bado!
    Wengine ambao leo hawakupata usafiri,wanatarajia kuondoka kesho...

    0615hrs:
    -Kamishna wa Polisi Paul Chagoja,jana aliitamka namba yake ya simu ya kiganjani kwa yeyote mwenye taarifa kuhusu vipigo na mioto. Akaomba mtu awe huru kubeep,kutuma ujumbe,kumpigia,na kama hatakuwa na woga,basi leo(Alhamisi) aongee naye ana kwa ana madhila waliyopata raia,naye atazipokea na kutafuata namna ya kuzifanyia kazi.

    1950hrs
    -Jopo lililokuja na kamanda Chagonja limeshinda likihoji wafanyabiashara waathirika mmoja mmoja..
    -Siku ya Ijumaa saa 4 asubuhi,kikao kimeandaliwa na Diwani wa kata,akishirikiana na uongozi wa chama tawala na serikali wameandaa mkutano wa wananchi wote ili kuwekana sawa juu ya amani ya mji wa Tandahimba,na vitongoji vyake.....
    Gee Cee
     
  2. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,600
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    mkuu tupe stori nzuri kuhusu hizo ghasia
     
  3. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole kwa askari wetu na tafadhali tunaomba mliopo karibu mshiriki kuokoa maisha watu waliopo kwenye jengo hilo mfano mahabusu na mali ya serikali hasa bunduki
     
  4. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ghasia ilikuwa ni kwa watu kujaa eneo la tukio kitu ambacho kinahatarisha hata usalama wa vifaa,samani,nyaraka,n.k.

    Ila tunadhani ni ajali ya shoti ya umeme.. Kesho tutakuwa na habari zaidi za uhakika..

    By Gee Cee
     
  5. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani bana; hilo jengo ni la ofisi yake binafsi au ofisi ya serikali(Kituo cha Polisi)?
     
  6. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo kazi itafanywa na askari wenyewe mkuu..

    Halafu,jengo la OCD liko mbali kama Km 1 hivi kulifikia la OCS ambalo ndilo hutunza ammunition na mahabusu..

    Kwa sasa raia wamejifungia ndani,kwa maana askari hawataki vikundi mitaani(labda kwa sababu za kiintelijensia)na kuna kamvua kananyesha muda huu..

    Ila amri ya mabomu naona imekwishasitishwa..
     
  7. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ya Serikali.. Full bendera ya Taifa na kila kitu..

    Lakini si kituo cha polisi..

    Gee Cee
     
  8. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Kinachoshangaza askari wanapiga mabomu! kulikoni hapa jamani? MOTO halafu MABOMU!?
     
  9. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    afadhali kama mabomu yamesitishwa!
     
  10. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni intelijensia yao mkuu..
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wameyatoa wapi hayo mabomu?isijekuwa yanalipuka kwa sababu ya moto.
     
  12. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    In Tanzania if you are not confused, then your head is not working properly.

    Moto, hakuna zimamoto, wananchi wanakuja kusaidia, polisi wanawatanya wananchi na mabomu!!!!!!!!!!!!!!!

    God have mercy on this country, what have we done to you to deserve this!!!!!!!!!
     
  13. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah mekusoma ndg; ujue tatzo nimezoea kuona sehemu nyingi panapo kituo cha Polisi basi ndipo ofisi za Manyota wao znakuwepo"
     
  14. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huenda yalikuja na FFU wiki iliyopita walipokuja kutuliza ghasia..(hata hivyo hawajaondoka bado)
     
  15. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa yaweza kuhisiwa na kuhusishwa na yaleyale madai ya wananchi ya korosho..
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bora angeungua tu na huyo OCD kwani amekuwa kikwazo kikubwa kwa wananchi pindi wanapodai haki zao.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    source TBC wenye info zaida watujuze
     
  18. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Habari toka TBC1 (Jambo Tz) zinasema kuwa wananchi wenye hasira kali wamechoma Kituo cha Polisi moto! Habari zaidi Marin Hassan amedai zitafuata!
     
  19. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Polisi wakishindwa kufanya kazi, wananchi wanachukua jukumu. Hii ni hatari sana kwa nchi yetu.
     
  20. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watanzania tumewachoka wananchi wanaotuongoza
     
Loading...