Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo la 'Mwalimu House' ni kwa manufaa ya nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MzeePunch, May 23, 2010.

  1. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Itakumbukwa kwamba walimu wamekuwa wakikatwa fedha kutoka kwenye mishahara yao midogo kwa ajili ya ujenzi wa jengo ambalo lilikamilika mwaka juzi, na linajulikana kama Mwalimu House. Lipo pale Ilala Boma. Jengo hili limepangishwa lakini haijulikani fedha zitokanazo na pango zinaingia kwenye mfuko gani, na walimu waliolijenga watanufaika vipi. Kuna wasiwasi kwamba fedha hizo zinaingia mifukoni mwa wajanja wachache. Mbaya zaidi ni kwamba walimu bado wanaendelea kukatwa fedha kwa ajili ya ujenzi. Ni ujenzi upi tena? Haieleweki. Wakuu wenye kufahamu undani wa jambo hilii wamwage data humu.
     
  2. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mhh.kweli eh.Lakini kwani msimamizi mkuu wa jengo hilo ni nani hasa?.je ni chama cha waalimu kwa maana ya Viongozi wake au kuna mtu,au bodi maalumu ya kusimamia mapato ya jengo?.
     
  3. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wenzetu waliopo kwenye vyombo vya habari watusaidie kuchunguza suala hili. Waliandika tu habari za uzinduzi wa jengo lakini hawajatuambia wenye jengo lao, kwa maana ya walimu, wananufaikaje. Kuna taarifa kwamba vibopa fulani wa chama cha walimu wamekuwa wakigawana mahela na hali zao sasa hivi zimebadilika sana; yaani wamenawili mno kuliko kawaida. Kulikoni 'Mwalimu House'?
     
  4. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2014
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mwenye jengo lake yuko Dodoma analilia kuongezewa posho, ngoja akirudi atawajibu
     
  5. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2014
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Endeleeni kuchangia akirudi kutoka Dodoma tutamuuliza.
     
Loading...