Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo la manesi laungua muhimbili!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbaliche, Sep 11, 2011.

  1. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    inasemekana jengo la manesi muhimbili laungua. Chanzo times fm.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280
    Hii nchi majanga kila kukicha
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Dhambi zimezidi nini au?
     
  4. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni haki yake liungue (kama ni lile ninalolifahamu la manesi wanafunzi wanamoishi) lilikuwa limechakaa kinoma na kila miundombinu ilikuwa imechoka ile mbaya!
     
  5. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Bado tuna majonzi ya kuzama meli sasa hata hiyo sehemu ya kupokelea hao wajonjwa pia inaungua? Kweli hii ni LAANA na nimeamini kweli kuwa kumchagua Kikwete ni JANGA LA TAIFA. Dr Slaa aliona Mbali kama Nyerere alivyomkata Kikwete kuwa Rais wa hii Nchi. Sasa Kikwete ameigeuza nchi yetu kuwa kuwa nchi ya Banana.
     
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duuh, kote balaa
     
  7. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mkuu kabla ya kutuabarisha hapa ungewafahamisha FAYA kwanza au!!?
     
  8. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    [QUOTE=AirTanzania;2480826]Bado tuna majonzi ya kuzama meli sasa hata hiyo sehemu ya kupokelea hao wajonjwa pia inaungua? Kweli hii ni LAANA na nimeamini kweli kuwa kumchagua Kikwete ni JANGA LA TAIFA. Dr Slaa aliona Mbali kama Nyerere alivyomkata Kikwete kuwa Rais wa hii Nchi. Sasa Kikwete ameigeuza nchi yetu kuwa kuwa nchi ya Banana.[/QUOTE]


    Hata hapo kwenye red ni utumbo tupu, CCM haijawahi kutoa
    Rais bora ingawa ni ukweli tusiotaka kukubaliana nao, wote ni
    walewale na mengi yanayotokea sasa hivi yanatokana na misingi
    mibovu ambayo ilifunikwa kwa nyimbo na ngonjera za kuvutia.
    Tuwe wakweli!
     
  9. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chanzo cha moto ni nini hasa?....
     
  10. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna moja, lile linalopakana na MOI liliungua kama si 2001 basi ni mapema 2002.

    Majira haya si chuo kimefunga? Nini chanzo cha moto?
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    daah tragedy every where..............huh
     
  12. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tayari season imeanza. mana nakumbuka mwaka jana kila upande kulikuwa n a moto.
     
  13. s

    sharobaby Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mh sisemi kama hii habari ya uongo ila siku ya jana jumapili yote nimeshinda pae garden nikisubiria kuingia mwaisela kumtazama mgonjwa ila sikuona hiii nimeondoka muhimbili saa 12.30 jioni...nilikaaa garden kuanzia saa mbili asubuhi mpaka sita na nusu nikapanda odini then nikawa tena garden kuanzia saa nane na nusu mpaka saa kumi na kwa anayeijua muhimbi jengo la mwaisela haliko mbali na hilo jengo( kama ndio linalozungumziwa) sasa mtoa taarifa hebu tupashe vizuri
     
Loading...