Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo la Kanisa la KKKT Mbezi Beach lafunguliwa rasmi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lole Gwakisa, Oct 25, 2009.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Jengo la Kanisa KKKT Mbezi Beach limefunguliwa leo katika ibada ya jumapili asubuhi.
    Kwa sasa hivi jengo hili linaaminika kuwa ndio linashikilia rekodi ya jengo kubwa la kanisa kuliko yote Afrika Mashariki.
    Kutokana na habari katika misa hiyo ujenzi wake umetokana na michango wa waumini wenyewe , bila kupata msaada toka nje ya nchi.
    Misa iliongozwa na Baba Askofu Malasusa akisaidiwa na Baba Askofu Mushendwa na Baba Askofu Dr Mwakabana.
    Waziri Mkuu Mstaafu F Sumaye na Mama Mkapa nao walishiriki misa hiyo.
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    picha
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    CIMG0338.JPG

    Click on the picture for a larger image
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wazungu wengi kila sehemu wanayojenga makazi mapya, basi viwanja vya michezo, majumba ya kufanyia mazoezi na michezo na makanisa yanaanza kujengwa pia.

    Tanzania kila sehemu ni Makanisa na Misikiti. Halafu unataka eti siku moja tushinde kwenye kombi la Africa au Olympic.
     
  5. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    limekaa vyema na ni kweli kubwa kazi ya Mungu ishukuriwe
     
  6. O

    Ogah JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Je ndio hapo ambapo EL alileta mgogoro?
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkuu Ogah uko wapi ?
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mungu awabariki wote mlioshiriki kuchangia ujenzi wa hili jengo la kanisa, awajazie zaidi na zaidi pale mlipopunguza. May the Lord bless you abundantly.
     
  9. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sasa mimi nawaomba msijekubali kufungisha ndoa za mashoga humo kwenye nyumba ya Mungu, maana hiyo misaada kutoka huko kwa waliobaliki isije ikatubadilisha na kujikuta tunakubai matakwa yao, chonde chonde jamani, tusije haribu desturi zetu ndani ya hizi nyumba za ibada. Mungu awabariki na kulitangaza neno lake sawa sawa na sio kulipotosha ili kuukwepa ukweli. Big up wote mliojenga kanisa hilo
     
  10. N

    Nanu JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Je wachangiaji wakubwa sio wale ambao wanakwepa kulipa kodi kwa serikali? Biblia inasema wazi kuwa lazima ulipe kodi. Lakini kama unadanganya mahesabu halafu hutoi kodi serikalini halafu unakwenda kutangaza kanisani bado hujalibariki kanisa. Nadhani badala ya kujenga makanisa makubwa sana, tujenge mashule halafu tuweke theatre rooms kubwa na siku ya Jumapili tukasalie humo (multipurpose halls).
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Binafsi nawapongeza sana washarika wa Mbezi Beach kwa kufanikiwa kuhitimisha ujenzi wa nyumba ya Bwana. Na sisi wa Usharika wa Ubungo ndio tupo kwenye mchakato wa kujenga nyumba ya Ibada. Mungu Mwenyenzi atuongoze ili tumalize salama kama tulivyoanza salama.
     
  12. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bila hekima na neno la Mungu kuwepo miongoni mwa jamii hata ujenge mashule na mavyuo tutakuta tuna-train mabumunda na matango tu. Tunahitaji nyumba nzuri za Ibada kwani ndio msingi wa jamii yoyote ile. Na penye hekima ya Mungu kuna mengi mazuri ikiwa ni pamoja na amani na upendo. Kwahiyo nakuomba ukachangie jengo la nyumba ya ibada kwenye Usharika wako wacha kukimbia majukumu kwa vijisingizio vidogo vidogo
     
  13. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni Baba Askofu Samsoni Mushemba. Na naamini ni miongoni mwa maaskofu wenye hekima na busara na waliyoiongoza KKKT kwa mafanikio ya hali ya juu. Ila pia niwapongeze maaskofu wote wa KKKT kila mmoja kwa dayosisi yake na Baba Askofu Malasusa kwa kuliweka kanisa katika mahali pa salama. Cha kuwaomba ni kudumisha umoja, upendo na amani pamoja na kufuata ushauri wa Waziri Mkuu Mstaafu Fredrick Sumaye kuhusiana na ukabila
     
  14. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hilo ni kweli kabisa halina ubishi. Lakini kama tumeweza kujenga kanisa kwa nini tunashindwa kujenga mifereji pembezoni mwa barabara, kuimarisha mfumo wa maji safi na taka, kubadilisha mfumo wa elimu, kujenga hospitali zetu, kuboresha ubora wa huduma za jamii,usawa wa kimaisha kati ya walio mijini na vijijini. Tunajuaje kama hizo pesa zilizotumika kujengea sio hizo tulizoibiwa? Ashakum si Matusi. Wazungu wanajua udhaifu wetu tuimarishe utamaduni aliotuachia baba wa Taifa wa Kujitegemea tuache uvivu na kupiga porojo.
     
  15. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hongera sana.

    Leka
     
  16. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Tumesikia na kuipongeza azma ya wanaUbungo , na muongozwe na Roho yule Mwema.
     
  17. E

    EMMANUEL SHOMBE Member

    #17
    Oct 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu awabariki sana kwa kazi ya mungu wote walioshiriki
     
  18. M

    Mwambashi Member

    #18
    Oct 27, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu awbariki washarika wote waliohusika katika kufanikisha ujenzi wa nyumba ya Bwana. Tunaomba mtuombee pia sisi washarika wa sinza ili nasi tuweze kufanikisha ujenzi wetu.
     
  19. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    naona hapo pichani kuna VIP parking, sikujua kumbe na makanisani kuna VIPs! mimi nilidhani kwenye maswala ya waumini wote ni sawa tu kama viumbe wa Mungu

    anyway hongereni sana kwa ujenzi wa kanisa
     
  20. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Hiyo VIP PARKING ilikuwa kwa siku ile ya ufunguzi rasmi tu mkuu.
    Palikuwepo waheshimiwa wakristo na Maaskofu ambao walitengewa sehemu hiyo, nafikiri viongozi hao wanastahili heshima hiyo.
     
Loading...