Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo la ccm mwanza lapigwa moto

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Amigo, Nov 1, 2010.

  1. Amigo

    Amigo Senior Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jengo la CCM Nera lapigwa moto hizi ni habari zilizo nifikia sasa watu wamesha amua sasa fujo mtindo mmoja hili nalo CCM wamelitaka wenyewe kwa kweli hali ni mbaya sana.
     
  2. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Masikini Nchi Yanguuu!!!!!!!:doh:
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    JK ndiye tutamlaumu kwa kutundia upya TUME HURU ya Uchaguzi inayoweza kuaminika na watanzania.................
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,955
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Jamani wasiingie kwenye uvunjifu wa amani!
     
  5. C

    Chumvi1 Senior Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa si suala la uvunjifu wa amani hapa
     
Loading...