Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo kuvunja rekodi ya olimpiki-kuchukua muda mrefu kukamilika!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Aug 10, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    View attachment 61493
    Jengo lakaribia kukamilika baada ya zaidi ya miaka ishirini.
    Kama kuna spidi ndogo ya kujenga jengo basi hili jengo limevunja rekodi.
    Mtakumbuka hapo chini duka la TEEKAYS kwa suti za hadhi na ule mgahawa pembeni (opposite na Extelcoms).
    Mwenye kumbu kumbu ya jina la huo mgahawa anitonye!
     
  2. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Salamander?
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hapo palikuwa panaitwa magoti kuu zamani hizo!
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Salamander ni mtaa mbele kulia kwenye coner
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa Salamander ilikuwa mbele usawa wa barabara inayoelekea Posta ya zamani.
     
  6. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    We Born Town kweli umezaliwa Dar!
    Ila tu Margot ilikuwa hapohapo ilipo Extelcoms, upande wa pili kulikuwa Emms
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,541
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mkuu,
    Anayejenga hili jengo kwa miaka 20 ana akili sana. Hapo inawekana babu amjenga kiasi fulani akachia next generation ambayo imeachia this generation wamalizie. Ni strategy nzuri sana ya kustrengthen family wealth.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwani mmesahau haraaka haraka haina baraka
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha!
    Hii kali sana, no hurry in Africa
     
Loading...