Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo jipya la PSPF kuitwa JM Kikwete...?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yo Yo, Dec 6, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nimesikia hili jengo jipya karibu na PPF TOWER linalomilikiwa na PSPF litaitwa J Kikwete pension Tower.....aisee imeniuma sana sidhani kama Kikwete ana deserve hilo....bora lingeitwa Zamoyoni Mogela Pension Tower
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu Yo Yo wivu ni kidondo halafu huyu mkuu wa kaya ana wivu balaa na vijitabia vya uswahilini..:shock:
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kikwete is a failure period....hakuna kitu kizuri ambacho watanzania watataka wamkumbuke....kulipa jina hili jengo itaendelea kutonesha kidonda cha maisha magumu kwa watanzania.....
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Waache Wajifariji ila anytime Muda Utakapofika Itabidi Kurename Vitu Vyote!!
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wacha wampe huwezijua labda kuna shinikizo la kufanya hvyo.
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono mpango huu wa PSPF. It is a befitting gesture!
     
  7. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimefuta mpango wa kupangisha ofisi jengo hilo.
     
  8. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tena nadhani leo ndio wanalifungua, ngoja tuone
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hao PSPF watakuwa ni wajinga sana, nilo ndio jengo lao la kujitangaza hapo mjini,sasa wanaanza kuita majibna ya wanasisia
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ni kweli linaitwa Jakaya Mrisho Kikwete Pension tower
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuna vitu vingine vinaudhi vibaya vibaya!!
     
  12. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Labda aliwafadhili ndiyo wanalipa fadhila
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Fuatilieni vizuri hilo jina....Uzinduzi wa hilo jengo la PSPF unafanyika leo na Mh. JK. Hili jengo limepewa jina liningine tofauti kabisa but halina chembe ya PSPF
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ndio mkuu nimeona leo....limepewa GOLDEN JUBILEE TOWER....nimefarijika kwa kweli....
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yeah..wamefanya vizuri. Tatizo ni kutokuwepo kwa jina la PSPF. Huu mfuko unafanya vizuri sana but hautambuliki. Wanatakiwa nao waanze kujitangaza kama ilivyo NSSF, PPF na LAPF
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Yah man......haijulikani hata mjini ni wachache wanaojua LAPF.....na ile benki ya wanyonge EQUITY nimeona wamerent pale...
     
  17. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili jina la Kisiasa sana hili.........na halina mashiko, halijielezi.
    yale yale ya tumejaribu.........unajaribu miaka 50? umekuwa pimbi wewe?!
    Mnake Pimbi na anajaribu kutongoza tu kila siku....hajawahi kufanikiwa......yeye ajaribu tu kila uchwao.
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuna na Stanbic na CRDB...na wizara ya Habari wamechukua kama floor tatu hivi. Labda wawe wanaitumia hii wizara kujitangaza.
    LAPF angalau wana Millenium Tower
     
Loading...