Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jeneza la whitney

Discussion in 'Jamii Photos' started by papag, Feb 24, 2012.

  1. papag

    papag JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    WhitinCoffin.jpg
    hili ndilo jeneza ambalo malkia wa sauti Whitney Houston alizikwa nalo
     
  2. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angezikwa tz watu wangefukua kaburi!
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hata mimi ningekuwamo........Tshs 875,000,000 sio mchezo
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hilo ni kaburi au mgodi wa dhahabu! nalifananisha na MEREMETA GOLD!
     
  5. B

    BUBE JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo ndo huwa tunajiuliza! Jitihaza zote za kujilimbikizia mali,hasa wale mafisadi, waizi na wauaji hatima yake huwa ni nini? Maana hata kama ungekufa ukiwa na mali nyingi hutaingia nazo kaburini. Hata kama tukipamba majeneza na makaburi, thamani yake huwa haipo kwetu tuliokufa badi inabakia gumzo tuuu! Laiti Mungu tungekuwa tunampelekea mali, labda tuungesema twende na kidogo tumpelekee! Mungu hapokei hivyo. Sasa linalobakia ni...hebu tumche Mungu tuishi kwa hofu ya Mungu na tusidhurumu wala kukanyaga haki za wengine hata kama ni wadogo.
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Maana yake wataweka walinzi kulinda kaburi au!hata mzungu atalifukua tu!
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaha hii kali
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Sasa ukisikia kumkufuru Mungu ndio huku. Badala ya kuwapa pesa hizo masikini na wahitaji wanatumia kumnunulia vito vya thamani mtu aliyekufa. Mbona alipokuwa hai hamkumnunulia? Mlikuwa wapi siku zote hizo?
     
  9. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana nawe haya ni makufuru kwa kweli. Kweli mwenye shibe hamjuwi mwenye njaa. Lol!
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Bure tu bado nyama ya udongo vile vile!!!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Maskini... Na amekufa kifo cha upweke haswaa! Uswahili raha, ukiwa na stress tu mabinamu hadi wa kuunganisha na uzi wa buibui wanakuzunguka. Haijalishi hata kama watakula ubwawa wako!
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hilo kaburi watu watalifukuwa tu.
     
  13. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mawazo ya kimaskini!
     
Loading...