Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jenereta na solar power

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chereko, Aug 24, 2009.

  1. C

    Chereko Member

    #1
    Aug 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Wakati nchi ilipata dhoruba ya ukame, tuliagiza majenereta, makampuni mengi yanatumia jenereta wakati umeme unakatika
    1. Pale DSM mjini kelele kila mtaaa; huu si ni uharibifu wa mazingira kwa maana ya kelele?
    2. Hewa chafu wanayoita "Green gas" (sijui kwa nini "green") aghalabu utaziba pua usivute hewa chafu mtaani
    3. Hutumia mafuta ambayo in gharama kubwa kuendesha
    4. Ajali za moto tumezisikia ambazo zimetokana na majenereta
    Wizara husika ihamasishe matumizi ya solar energy. Kwenye maofisi zifungwe solar panel na kwa kweli kwa ujumla mahitaji ya ile TANESCO wanaita National GRID yatapungua kwa kiasi kikubwa.

    Wizara iweke ushuru mkubwa kuagiza jenereta ndogo ndogo na pia iweke kodi kubwa kumiliki jenereta hizo na wakati huo huo iondoe ushuru kwa uingizaji wa vifaa vya solar ikiwezekana kumwita mwekezaji vifaa hivyo vitengenezwe hapa nchini
     
Loading...