Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jenereta; balbu, wire za umeme bandia zakamatwa kontena 6

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 8, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    makontena 6 yamekamatwa yakiwa na bidhaa feki za majenereta;balbu;pen za bic;na wire za umeme
    akizungumza na mwandishi wa tbc mkurugenzi wa asasi inayofwtilia wanaoingiza vifaa feki amesema alipewa info na watu wenye mapenzi mema ndipo tukaenda pale AMI kwenye kontena na kukuta makontena yamejaa vifaa vibovu ama bandia;baada ya hapo yakaanza kuitwa malori
    ambayo yalianza kupakia na kuaminika yanaelekea vingunguti kuharibiwa lakini mimi na wewe wala tbc awakuonyesha kama yalifika huko ama la..
    tunawaomba watu hawa wawe makini wakikamata si sehemeu yakutokea maisha yao watu wanakufana wire za wizi ,tumechoka,
    swali langu lingine kwa nini kila kitu mnaambiwa nyie mmekaa tu ofisini
    hio ndio kazi zenu jamani???zungukeni nendeni kwenye makontena hayo mkihisi wambieni wafungue;tumechoka nasema tumechoka
     
Loading...