Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JENERALI ULIMWENGU PRESENTATION AT OPEN UNIVERSITY OF TANZANIA - MORAL DECAY Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maarifa, Sep 12, 2012.

  1. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Jamani naomba mpate wakati wa kusikiliza Jenerali akiwa Open University. Presentation ni ya Kiswahili. NIMEIPENDA
    SIKILIZA TAFADHALI
    Then toa maoni yako. KARIBU
     

    Attached Files:

  2. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Jamani sikilizeni Hii
     
  3. R

    Rayase Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Its good! nimeisikiliza aisee! Ni muhimu kuisikiliza
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ahsante ndugu "Maarifa".....
    Tutasikiliza, wengine tupo kwenye vitochi, hvyo mpaka turudi kwenye pc.
     
  5. N

    NKANOELI JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa Kweli ni muhimu kuisikiliza,narudia mara ya pili kusikiliza.Sijui tunakwenda wapi ?
     
  6. 654

    654 Senior Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its imperative that all members of this forum listen to Jenerali's SERMON, and find a way to have their children understand the content,

    Wakuu, ni bora kila mwanajamvi atenge muda kusikiliza HUBIRI la Jenerali, na watoto wetu wasiachwe nyuma katika kupata mantiki ya kinachozungumzwa
     
  7. 654

    654 Senior Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maarifa, this is the best wake up call to all of us. Thank you for sharing
     
  8. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Well said Mkuu. Amezungumza mambo yanayotia Uchungu kuyasikiliza na Hamasa ya kufanya kitu. Pamoja na kunichekesha aliposema kwamba ni vyema kumwita Daktari wako siku ukiamka mwenye afya njema ili akueleze nini cha kufanya ili uendelee kuwa na afya hiyo, lakini ukingoja mpaka umelala kitandani, house girl wako ndiye atakuwa daktari wako maana ataanza kukueleza kwamba hata bibi yangu kule Mahenge alikuwa anaumwa hivi hivi na tulikuwa tunampa mizizi hii.

    All in all jamaa ni kichwa na si mwoga.

     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Ulimwengu kasema upana wa neno ufisadi. Nimelisema jana hapa.

    Namsikiliza.
     
  10. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Duuh.. Jenerali amechana kila kitu.. Big up Jenerali..
     
  11. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kumbe ndiyo maana Dikteta Mkapa alijaribu kumfukuza TZ (eti siyo raia). Huyu jamaa ni hatari sana kwa maendeleo ya ufisadi TZ.
     
  12. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha Jenerali kwa hii kauli anastahili kwenda magwepande, robbery with violence
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    Profesa Josephat Mbwiliza karudi tena kufundisha UDSM?
     
  14. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii hotuba inafaa isikilizwe na kila Mtanzania. Ni kama saa moja na dakika chache lakini ina-worth huo muda. Iliniuma sana pale alipozungumzia suala la kuuzwa kwa nyumba za serikali. Viongozi walitumia hela za serikali kufanya matengenezo ya milioni sabini, halafu wakajiuzia hizo nyumba kwa milioni kumi. Halafu Mkapa anajifanya mtu msafi! Mkapa ni mwizi mkubwa na huo wizi wake umesababisha "clueless" Kikwete kuwa rais.
     
  15. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Jamaa mbona kama hajui ung'eng'e bana, mpaka atafute maneno kwenye recycle bin
     
  16. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii hotuba ilitolewa Open University, kwa hiyo nadhani yupo hapo.
     
  17. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    bhikola, ni maneno gani aliyoyatafuta kwenye recycle bin?
     
  18. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Hapana ni Gwiji pale Open University of Tanzania mheshimiwa
     
  19. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Kwa mliosikiliza Thank you and Big Up ni vema tukatunza kumbukumbu kama Hizi. Maana jamiii ya leo sijui tumelogwa na nini???? ama Huyu jamaaa ukimsikiliza sana nu NYERERE TUPU!!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    Kwenye miaka ya 80 alikuwa mkuu wa idara ya historia UDSM.
     
Loading...