Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jenerali Ulimwengu anajaribu kuchambua tija za Ma-RC/DC wakati wa Ukoloni vs CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagamoyo, Jan 29, 2011.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,087
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Wakati wa Kongamano la Katiba Mpya lililofanyika Chuo Kikuu DSM, suala la nafasi za Wakuu wa Mikoa na Wilaya pia lilipewa nafasi kama inavyochangiwa na Jenerali Ulimwengu ambaye pia aliwahi kuteuliwa kuwa Mkuu wa Wilaya:

    VIDEO KWA HISANI YA JAMVINI WA YOUTUBE
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...