Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jenerali Ulimwengu amponda JK na wanachama wa SAIGON!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Sep 15, 2012.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    wandugu,

    ..Jenerali angeweza kutumia mfano wa kijiwe chochote kile maana viko vingi, lakini ameamua kutaja kjiwe cha Saigon.

    ..kama mnavyoelewa JK amejitambulisha kama mwanachama wa kijiwe hicho.

    ..sasa katika makala hii, reading btn the lines, utaona Jenerali anadai nchi haisongi mbele kwasababu JK anaongozwa na mawazo na mitizamo toka kijiweni Saigon.

    ..kwa kweli JK anapaswa kujitafakari ktk kipindi hicho cha kuelekea mwisho wa utawala wake.






    ..Jenerali anaendelea zaidi hapa:

    makala nzima ipo hapa:
    http://raiamwema.co.tz/tumekuwa-watu-wa-%E2%80%98fasta-fasta%E2%80%99-tunafundishwa-%E2%80%98kuwa-wajanja%E2%80%99
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,197
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuh kazi anayo!
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    ila ni ukweli
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Rais mwenyewe anachagua mawaziri kwa mtindo wa Vodafasta, Ikulu inatumia email ya Yahoo -maana yake vi engineer vya Yahoo vikitaka kuchungulia emails za Ikulu yetu vinaweza- unategemea nini?

    Kikwete si dhaifu tu -kuwa mwanadamu ni kuwa dhaifu kwa namna moja au nyingine- huyu ni goigoi.

    Na huu utamaduni wa kutaka vitu harakaharaka tumeusema sana hapa. Bora Ulimwengu katumia kalamu yake kutuonyesha uzito wa tatizo.
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Bila SAIGON Kikwete asinge panda juu hadi kufikiriwa kuwa RAIS... Kikwete ni MTOTO WA SAIGON; MZEE KITWANA KONDO

    alikuwa Mmoja wa watu WA SAIGON ndio aliyependekeza JINA la KIKWETE kwa RAIS MWINYI...
     
  6. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mambo yakijiweni ya baki kijiweni ndio maaba nchi haiongozi vizuri maana anaokota mawazo kutoka kijiweni
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Saigon ndo type hizo, kina Kitwana Kondo, marehemu kaka Dito (best man wa Kikwete) na Kikwete. Ukija na usomisomi wako utaulizwa "mjini umekuja lini? unajua kula chapati kwa mchuzi wewe?"
     
  8. chamakh

    chamakh JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    ha ha ha, yaani hapo umenikumbusha uchaguzi wa chama cha soka mkoa wa Dar es Salaam, kipindi kile Ditopile ni RC wa Dar, kitu kama 1994 au 95 hivi, Lutta Nelson alipogombea, Ditopile akaenda kupoiga kampeni akasema sio mnachagua watu hata Dar hawaijui, yaani hata tongotongo za kijijini kwao hazijawatoka, basi Lutta zengwe likamkuta akatoswa kwenye uchaguzi
    sijawahi ona kiongozi yeyote toka Saigoni aliyepata kutuletea maendeleo iwe Dar, Mpirani au kitaifa, angalia KK alikuwa meya wa jiji miaka mingi na hakuna la maana alilofanya, Ditopile yeye ni uzinzi mpaka akawa anaitwa ukimuona mzurimzuri mtupie, angalia Ismail Aden Rage, tangu katibu TFF mpaka kwenye timu yangu niipendayo ya Simba, hamna jipya, sana sana atajifanya yeye mtoto wa njini anajua fitina wakati hamna maendeleo, JK nadhani sina la kusema, wote mnajua amekuwa rais wa aina gani,

    kifupi members wa Saigon wamefanikiwa sana kupata vyeo mbalimbali hapa bongo na wanajua sana kuwafanyia fitina wenzao na kuwachafua majina lakini inapokuja kwenye sual la uongozi, wameprove failure vibaya
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Rage pia ni mwanachama wa Saigon!
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    mkuu ndio chama gani hicho kinajishughulisha na nini.? Kipo nchi nzima au dar tu? Mtu yoyote anaweza kujiunga.??
     
  11. k

    kipuri Senior Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu, hawani kama FREEMASON, huwezi kujiunga kirahisirahisi
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama ni "mtu yeyote" anaweza kujiunga.Ngoja hata kuna watu wana fahamu vyema Mkandara atakuja hapa kukuelewesha kama akipenda,kulikuwepo na mjadala wa kuhusu Saigon humu na alionekana anapafahamu vyema na kuna wakati alistop by hapo kama sikosei.

    Hicho ni kijiwe na chama at the same time kama sikosei.(mwanzoni kikiwa na mwelekeo wa issue za mpira wa miguu)

    JK ndo alijipatia umaarufu hapo kwa kujidai ni mtu wa "kujichanganya"
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo hulka ya waswahili. Mambo ya vijiweni yanaenda mpaka nyumbani.
     
  14. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata Iddi Simba yupo Saigon, yeye ndiye aliyemshika mkono Didas Masaburi, kumpeleka kwa 'hao wenye mji'....
     
  15. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    haaaaaaaaaaaaaa?SAIGON? yale malori yaliyoandsaigon ndo mali ya hicho kijiwe?THE HEGUE INAWASUBILIA
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Saigon....! Ni kama Freemasons?
     
  17. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Asante kwa majibu hayo maana yamejibu maswali kadhaa niliyokuwa nayo.

    Tunamwomba mkuu Mkandara afike hapa kibarazani atupe masimulizi kodigo ya hako ka ikulu kadogo.
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    mkuu asante kwa kunipa mwanga, ngoja waje wadau nadhani watatufafanulia zaidi...manake inaonekana hilo kundi/chama lina nguvu sana kwenye maamuzi serikalini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. M

    Mkandara Verified User

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    jmushi1
    Ukisikia wazee wa Dae -es Salaam basi sii wengine isipokuwa wana Saigon ambapo hata mwalimu alikuwa kijiwe hicho..hawa ndio wanaamini kuwa chimbuko la TAA,TANU hadi CCM...
     
  20. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ndugu Mkandara ameshakuja hapa,kama una swali lolote kuhusiana na hilo,basi nina uhakika anaweza kukupatia jibu.Kama alivyosema hapo nyuma,hao inaonekana ni very powerful,kama alivyosema,mwalimu naye alikuwa member.Hilo kwakweli sikuwa nafahamu Mkandara endelea kutufahamisha zaidi mkuu,kuna rais aliyewahi kuchukuwa nchi bila sapoti yao?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...