Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jenerali on Monday imefutwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimeo, May 28, 2009.

  1. K

    Kimeo Member

    #1
    May 28, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wadau,nilikua mpenzi mkubwa wa kipindi cha jenerali on monday,lakini juzi nimeshtuka kuona kimebadilishwa jina si jenerali on monday tena ila ni Channel ten on Monday.jamaa aliekua anakiendesha completely alionekana kupwaya na sijui hata kama alikua anajua anachokifanya.maana sikuona maswali chokonozi zaidi ya leading questions tu.

    Japokua jenerali nae alishaanza kupoteza mwelekeo hasa baada ya mmbinyo wa Mkapa,lakini walau alikua ana bip bip,

    sasa je,ulimwengu kaacha kukiendesha,au ndo mambo ya changes baada ya Somaiya kuinunua channel ten,na sio siri hii channel imepoteza completely mwelekeo ni kama haina uongozi,wale madogo pale sijui hata kama wanaelewa wanachokifanya.
     
  2. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    siku hizi kinaitwa channel ten on monday na siyo yeye anakiendesha muda mrefu kidogo sasa, ila siku hizi kinaboa sana, sababu za kutokukiendesha sijui
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kimefutwa lakini kwa maoni yangu mwnedaji wa channel TEN on Monday anajitahidi sana. Jenerali on Monday kilishaanza kupwaya kiasi kwamba nikawa sikifuatilii kabisaaaa, nadhani Jenerali alishaanza kupoteza watazamaji wnegi sana kwa muda mrefu na Channel TEN wamegundua hilo ndo maana wakaamua kuachana naye.
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Jenerali amejitoa kabisa ktk chanel 10 hayupo tena. Na chanel 10 wawawezi kutumia tena jina lake sababu ya mambo ya hati miliki,na waliopewahawana uwezo wa kukiendesha hata walivyo badilisha jina bado uwezo wao ni mdogo
     
  5. K

    Kimeo Member

    #5
    May 28, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hivi ni lini nchi hii itakua na channel critical ambayo itakua ina report vitu kwa uhalisia,na iwe inafikirisha zaidi.yenye mitizamo ya ki chachage chachage,mfano kama mtu amekatwa panga tarime iseme amekatwa sio ameangukia panga,maana kwa kweli inanifanya niangalie zaidi channel za nje zaidi kuliko hizi za bongo.mfano aljazeera nk.
    hizi za kina Mengi na Tido mhando,naona kama zinachekesha tu,walauwalau TBC naona wanaanza kujitahidi hasa kwenye Jambo asubuhi,kuna mtangazaji mmoja very inquistive,sio kama kina juma nkamia ambao bado hawajui tupo karne gani
     
  6. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kaka tatizo bado ni sisi wenyewee kwani uelewaa wetu walio wengii ni mdogoooo mnoooo..

    hayoo mabadilikoo ya channel ten sijayafuatiliaa ila jenerali hapa mwishoni katika kipindi chake alishapotezaa diraaa mnoo.. Jenerali ni mweledi wa siasa na uongozi wa Tanzania na amekuwa majeruhi pia kutokana na mwelekeo wa kisiasaa..

    utawala wa mkapa ulimweka kando kwa makusudi baada ya kumgundua ni raia wa aina gani jambo ambalo lilimfanya kuusuta sana utawala ulee.

    awamu ya nne kuingia aliaanza kwa kuisifuu sana hasa JK(Namnukuuu...kwa mara ya kwanza tumepata kiongozi mkuu anayepinga rushwa waziwazi..mwisho wa kunukuu)

    yote yaliyotokea na ukimya, kuuza HCL kwa RA na kuibuka na Raia mwema ni sehemu ya safari zake katika siasa za Tz...

    kwa ujumla anawakilisha kundi la walio wengi wa rika lake kisiasa ambao kwao unafikiii ndo nguzo yao ya KULAAAAAAAAAAAAAAAAAA....
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Ninachojua ni kwamba Jenerali alikiacha kipindi cha jenerali on Monday kwa sababu alikuwa ameteuliwa kwenda Namibia ama Malawi kusimamia mambo ya uchaguzi ama something like that, kwa muda wa miezi sita. kwa habari zaidi tuwaulize RaiaMwema.
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ndugu yake Nyauba kumuweka Jenerali kwenye kundi la viongozi wanafiki ni kutomtendea haki hata kidogo, naamini katika sifa mbaya alizonazo hiyo sio moja wapo, tumuombe radhi!
     
  10. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2009
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hukua mpenzi kihivyo maana kipindi cha Jenerali on Monday hakijawa hewani muda kidogo, ungeshajua mapema kama ulikua mpenzi kama uvyojaribu kusisitiza hapa. Au ulitoka nje ya nchi kidogo?
     
Loading...