Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jenerali: Nukuu ya kunukulika!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by minda, Sep 8, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mwanazuoni jenerali anatuambia:

    "Tunachagua kama vipofu, kisha tunalalama kama vichaa. Sasa tuamue: ama tuchague viongozi wetu kwa makini, au tukae kimya wakati wakitunyanyasa. Wachagua hovyo wasiwe wasema hovyo wakitendewa hovyo."


    :dance: wakuu hii imekaaje?


    Source: Raia Mwema
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hii niliipenda sana

    ni kweli ukichagua hovyo usiseme hovyo!
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Na asiyeenda kuchagua kiongozi ameshiriki kuchagua viongozi wabovu naye asilalamike.
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Walalamikaji wengi huwa hawashiriki kwenye kupiga kura kisha kujisifia wao walijua mambo yataenda vibaya ndiyo maana hawakuchagua mtu.
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani Jenerali anawaonea tu watu wengi tu wanaokwenda kuchagua kiusahihi -- yaani wale wanaotaka mabadiliko. Sasa kama CCM wanafanya kila hila kama vile kuiba kura hao pia utawaita walichagua hovyo? Nao pia wakae kimya. It's not fair to say so, Jenerali.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    the best of the best... inatakiwa wapinzani waibebe kama ilivyo na kuweka kwenye moto yao
     
Loading...