Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jemedari Jairo David-Hongera sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by peacebm, Jul 22, 2011.

  1. p

    peacebm Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 31, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu, napenda kumshukuru na

    kumpongeza Jemedar Jairo D. kwa msaada wa

    kutatua tatizo la mgao wa umeme kwa

    kuzichangisha idara zake za wizara za nishati

    na madini kupitia gamba jepesi Ngeleja, kwa

    mahesabu ya haraka ni kwamba tukitumia

    the so called JAIRO FORMULAE

    2DAYS =EANRS 1BILION COLLECTED BY 1 MINISTRY

    then 40 ministries=will collect 40billions

    kwa mahesabu ya haraka tukiziambia hizi wizara

    zikusanye pesa WITH 3 SEMESTERS PER ANNUM

    then kwa kila mwaka hizi pesa tutaziweka kwenye

    project ya kuchimba bwawa kubwa la kuzalisha

    umeme nadhani kwa miaka mitano hili bwawa

    litakuwa limekamilika na tatizo la umeme

    litakuwa limekwisha, naomba Gamba kuu atumie fomula hii kuiokoa nchi kwenye gza

    naomba kuwasilisha
     
Loading...