Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jembe nimeingia

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by tafakari kali, Oct 18, 2012.

  1. tafakari kali

    tafakari kali JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanajamii Tafakar kali nimeingia sasa kwa mada mbalimbali za kuvuta hisia hasa maeneo ya siasa,na jamii hapa ndo maala pake, hoja za watu wa kawaida kitaa na mitazamo yetu uswazi,hapa huta hitajika kuwa msomi kujadili mada zangu ni swala la ufahamu wa kitaa ambao hasa wengi ndiko tuliko,hoja za moto,upembuzi wa kina na tafakari kali. Hapa wanakitaa jitupeni kusema ya moyoni kutoka kitaa.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu.
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,113
    Likes Received: 11,359
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna shamba la kulima humu??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...