Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jemba latarajia kujifungua kabebi ka pili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kafara, Nov 15, 2008.

  1. K

    Kafara JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,796
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa si mwanaume maana alizaliwa kama mwanamke kwa jina la Tracy Langondino na hakuwa na matatizo yoyoye na kuamua kujibadilisha kuwa mwanaume maana waliona kama same sex huko Hawaii ambako ndoa hizo haziruhusiwi hivyo akaamua kujibadilisha awe mwanamume ili kuhalalisha ndoa yao na walipoamua kupata mtoto yeye ndiye ilibidi abebe ujauzito maana mkewe miaka 20 iliyopita alifanyiwa hysterectomy.
     
Loading...