Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jemba ILIYOMBAKA MISS TANZANIA YAPANDISHWA KIZIMBANI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Mar 23, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Jamaa anayetuhumiwa kumbaka Miss Tanzania, ambaye ni mwanamitindo Patrick Trey, hatimaye amepandishwa mahakamani mchana huu na kusomewa mashitaka yake ya ubakaji katika mahakama ya hakimu mkazi Kisutu. Akiingia mahakamani hapo mapema leo, Trey alivaa kitambaa mdomoni na puani ili kuficha sura yake. Awali alionekana akipewa kibarua cha kumwagia maji ili kusafisha choo cha mahabusu mahakamani hapo. kesi imeahirishwa na mtuhumiwa yuko nje kwa dhamana...mkanda ufuatao, unaonesha picha ilivyokuwa:

    [​IMG]
    ..Michael Jackson style

    [​IMG]
    ...kichwa chini

    [​IMG]
    ..mawazo kibao

    [​IMG]
    ...chini ya ulinzi

    [​IMG]
    ...akifanya usafi wa choo
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwa style yake hii lazima ni mbakaji aliyebobea
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah! Kweli wewe paparazi.
     
  4. Jeni

    Jeni Senior Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaani BujiBuji ckuwezi asanta kwa picha
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    ukimuona anapita mitaa jirani na kwenu piga nduru kali...
    Vinginevyo, unamegwa kigangwe
     
  6. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kambaka Miss Tanzania wa mwaka gani? katika mazingira gani? habari kamili...?
     
  7. M

    Magezi JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mmh....Mwenzangu nakwambia mpaka anatisha
     
  8. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyo kijana ni rijali na aliamua kuonyesha urijali wake.
    Wanamitindo na mamiss wanafanana, naona binti alidhani kuwa njemba ni binti mwenzake na kwa hasira ndipo njemba ikampa kiperega
     
  9. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Aliyebakwa ni Miss gani huyo na ni lini na ilikuwaje? Unaweza kukuta walikubaliana lakini baadaye wakazinguana na mtu kutpiwa kesi si unajua mabo ya mahakama hata asiye na kosa anaweza kwenda jela
     
Loading...