Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jela ni jela iwe usa au tanzania zaweza fanana

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mtazamaji, May 23, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nimetazama documentary moja kuhu Miami Mega Jail. I have just been shocked kuona kumbe baadhi ya jela/ Rumande za huko USA hazina tofauti na jela zetu.

    Tena mbaya zaidi hizo kwao sio Jela ni rumande za watu mabo bado hawajapatiana na makosa. Angali hizi clip
    1


    2


    3


    endelea na clip zingine youtube
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...