Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jela miaka mitatu kwa kupiga kura mara mbili : Mwananchi online

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanza Madaso, Nov 1, 2010.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Jela miaka mitatu kwa kupiga kura mara mbili Send to a friend Monday, 01 November 2010 17:41 0diggsdigg

    Suzy Butondo, Shinyanga

    MAHAKAMA ya wilaya ya Maswa imemuhukumu kifungo cha miaka mitatu mkazi wa kata ya Ipililo wilaya Maswa kwa hatia ya kupiga kura mara mbili katika uchaguzi mkuu jana.

    Hakimu Thomas Mtani amesema ameamua kuchukua kuchukua hatua hiyo baada ya utetezi wa mshtakiwa huyo na kumkuta na hatia anastahili adhabu hiyo ili iwe fundisho kwa watu wenye tabia kama hiyo.

    Kutokana na utetezi kuwa hajawahi kushtakiwa na pia mahakama kumuon kuwa ni mtu mzima anayetembua kuwa ni kosa kupiga kura mara mbili, mahakama imeamua kumpa adhabu bila faini ili iwe fundisho asirudie tena

    Source Mwananchi.co.tz
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wanaoiba kura za wananchi, ie wasimamizi wa uchaguzi na maafisa wa tume ya uchaguzi mbona wao hawapelekwi mahakamani????
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Wamemlipa pesa kuwapigia kura mara mbili,lakini mahakamani hawakutokea kumsaidia.
     
Loading...