Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jela miaka 30 kwa kulawiti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbonea, Nov 16, 2009.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    November 16, 2009

    MAHAKAMA ya Wilaya ya Ilala ya jijini Dar es Salaam, imemuhukumu mfanyabiashara Mohamed Yusuph (27), mkazi wa Kariakoo kutumikia kifungo cha miaka 30 jela baada ya kupatikana na hatia ya kumlawiti mtoto wa miaka 11.

    Hukumu hiyo imetolewa katika mahakama hiyo na Hakimu Janeth Kinyage wakati upende wa mashitaka wa kesi hiyo ulikuwa ukiongozwa na Mwendesha Mashitaka, Mkaguzi wa Polisi, Mussa Gumbo.

    Mwendesha Mashitaka Mkaguzi wa Polisi, Bw. Musa Gumbo alimtaka Hakimu kutoa adhabu kali kwa mshitakiwa ili iwe fundisho kwa watu wenye tabia kama hizo katika jamii.

    Kabla ya hukumu hiyo kutolewa, mahakama iliamuru mshitakiwa huyo kufungwa kifungo cha maisha kutokana na uzito wa kosa lake.

    Lakini baada ya mshitakiwa kuomba apunguziwe adhabu kutokana na matatizo yake ya kiafya mahakama iliamuru akatumikie kifungo cha kwenda miaka 30 jela.

    "Muheshimiwa hakimu naomba nipunguziwe adhabu hiyo kwa kuwa hali yangu ya kiafya sio nzuri muheshimiwa" aliomba mtuhumiwa mbele ya mahakama

    Hakimu Janeth Kinyage alisema, ametoa hukumu hiyo baada ya kuridhishwa na ushahidi uliotolewa na upande wa mashitaka ambao unamtia hatiani mshitakiwa.

    Awali ilidaiwa kuwa Februari 21, mwaka jana, katika maeneo ya Feri, mshitakiwa alimlawiti mtoto wa miaka 11 [jina linahifadhiwa] na kumsababishia maumivu makali mwilini na kumuharibu maumbile.

    Hivyo kutokana na ushahidi uliosikilizwa na hakimu kuuridhia na ushahidi wa kidaktari mtuhumiwa anakwenda kutumikia kifungo hicho jela.


    Source: NIFAHAMISHE
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Waislam kwa tabia mbaya. lol
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Je hiyo hali yake mbaya kiafya doesnot have something to do with the victim?? I guess he is not suffering from HIV/AIDS!! I am just thinking aloud!!

    Ningekuwa hakimu nisingempunguzia adhabu. Kwani alipokuwa anabaka alikuwa na huruma?? Wabakaji wote wanatakiwa a life time imprisonment ili wakae huko wasije duniani kuharibu watoto na wajukuu zetu.
     
  4. Jerome

    Jerome Senior Member

    #4
    Nov 16, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu naona adhabu haitoshi angeongezewa adhabu pamoja na viboko aamriwe kulala bila bila nguo mwaka mzima naye afanyiwe kama alivyomfanyia huyo mtoto kwa kweli inasikitisha sana yote haya mambo ushirikina
     
  5. h

    hono New Member

    #5
    Nov 16, 2009
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu kijana inaonyesha biashara yake inamtaka awe analawiti watoto au nini? hiyo hamu anaipata wapi?mbona wanawake wako wengi sana?
     
  6. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ashukuru Mungu hayuko katika baadhi ya jela za US ambako wafungwa wenzie wangempatia adhabu ya kifo na kuitekeleza pindi mwanya ukipatikana bahati bahati anaambulia ulemavu wa maisha!
     
  7. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Taratibu mzee....huyo baradhuli sio waislamu wote.By the way,shika adabu yako.Tena kwa mikono miwili.Lol!
     
  8. s

    shabanimzungu Senior Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey SCHMITH WHAT HAS ISLAM GOT TO DO WITH THIS?
    IF HE WAS LYIMO ,TARIMO OR MENGI..WOULD YOU HAVE BLAMED CHRISTIANS..
    ACHA WEWE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1111
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    I wouldn't!!!!!!!
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Baba Juma:!!!
    Wewe unaita kiumbe cha Allah, baradhuli?

    Waislam bana, kaazi kweli kweli,,,,,,
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    30 michache huyu angefungwa maisha
    tabia chafu saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana
     
Loading...