Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jela miaka 10 ukibainika kuambukiza virusi makusudi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 11, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ATAKAYEBAINIKA kuambuikiza na kusambaza virusi vya ukimwi kwa makusudi atatumikia kifungo cha miaka 10 jela.
    Hayo yamebainishwa jana na Waziri wa Katiba na Sheria, Bi. Celina Kombani alipokuwa akijibu swali Bungeni.

    Kombani amebainisha kuwa, mtu yeyote akibainika anasambaza virusi vya ukimwi kwa makusudi atapewa adhabu ya kifungo cha miaka mitano hadi kumi kutokana na kosa hilo.

    Amesema kusambaza virusi hivyo kwa makusudi kwa watu wengine ni kosa la jinai kisheria.

    Hivyo sheria hiyo itaanza kutumika pindi mtu atashitakiwa kwa kosa hilo mahakamani.
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hilo ni kosa la kukusudia kuua jamani!!! wanasheria adhabu hiyo inatosha kweli?
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    hii adhabu haitoshi bana wanatakiwa wapigwe maisha au kunyongwa,,, hii ina tofauti gani na mauaji?
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni jinsi ya kumpata mhusika, ila mi nilifikiri kifungo cha maisha ndo kinafaa maana ni uuaji.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hata mi naona haitoshi.
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapo pazito na anayeambukizwa atajuaje kama mhusika ana ukimwi ingekua wanajitangaza sawa
     
Loading...