Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jejee Lutandila unatafutwa!

Discussion in 'Entertainment' started by Jidu, Jul 4, 2012.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Nimesikiliza huu wimbo kwa makini ulioimbwa na kundi la Tancut Almas..kweli zamani nyimbo zilikuwa na mafundisho!

    mama analalamika ni miaka 12 sasa hajamuona mtoto wake amekuwa ombaomba huko kijijini kama hana watoto!
     
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Gonga hapa chini utaupata na kuusikiliza....Pia utasikiliza nyimbo nyingine za Tancut za Mama na Wifi...

    Wanamuziki wa Tanzania - ReverbNation
     
Loading...