Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jei kei atapewa barua lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Jun 3, 2011.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wana JF, nimesikia kuwa kuna wanachama wa CCM wametakiwa wajiondoe katika chama chao ikiwa ni moja ya hatua ya chama chao kujisafisha, mimi kwa mtizamo wangu nauliza ni lini mwenyekiti wao Dr,Dr,Dr, Alhaji, captain Jakaya Mrisho Kikwete atapewa barua ya kujiondoa au kuondoka ndani ya CCM ili chama kijisafishe kwa kuwa yeye ametajwa katika scandal nyingi za kifisadi. Kwa kumbukumbu zangu ni kuwa ametajwa katika meremeta, na IPTL. Nawasilisha.
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mkuu naomba nikufahamishe tu kuwa ile ilikuwa ni danganya toto na kamwe haiwezekani maana jk mwenyewe pale kakaa kama representing figure ya mwenyekiti ila wenye chama ni watatu na hathubutu kuwagusa.
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    atapewa barua mwaka 2015
     
  4. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mapacha watatu ndio wenye ccm yao..jeikey anaelekezwa afanye nini ndo mana hata kipindi cha kampeni aliamriwa awasafishe na kila alipopita kwenye majimbo yao aliwanadi kwa wananchi kuwa ni wasafi upo hapo mkuu!
     
  5. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa sawa! hata yule aliyetajwa kuwa ni Vuvuzela umemsikia tena anabwabwaja kuhusu mapacha? thubutu yake!!!
     
  6. std7

    std7 JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Hizo zitakuwa ni kadi za kupongezana.
     
Loading...