Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jei Efu Bana..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TANMO, Jul 30, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ...nakumbuka zamani humu tulikuwa tunaitana Mkuu, bila kujali Umri wala jinsia.. Siku hizi watu wamebadilishana majina wanaitana Hane, Babu, Switi Hati, Laazizi, asali wa moyo n.k. Hii inatufanya mabachela tujisikie wapweke (au mkiita basi mtuite wote. Yes! haki sawa kwa wote).

    ... nakumbuka zamani watu walikuwa hawatongozani hovyo. Ila siku hizi siyo ajabu tena kukuta watu wanapigana denda hadharani kwenye masredi,, huko tuendako usishangae unafungua sredi unakuta watu wakifanya ngono humo.

    ...halafu sasa, zamani Bana vidume ndiyo tulikuwa tunarusha ndoano kwa mabinti humu JeiEfu, lakini siku hizi unashangaa Binti anakutongoza wewe tena macho makavu. Wengine hii mambo tunaogopa Bana, raha ya mchuchu uhangaike naye siyo yeye ndiyo ahangaike na wewe (wewe nanihii, ukinisumbua tena nakuanzishia sredi!!!!)

    ... nakumbuka watu walikuwa hawajisifu humu, wanasubiri wasifiwe, lakini siku hizi mtu hata akijamba basi atakuja kujisifu jinsi alivyoacha mtafaruku kwenye daladala baada ya kuachia kijambo cha kisailensa eti!!

    ...nakumbuka zamani watu walikuwa hawalewi hovyo humu JeiEfu, lakini siku hizi unaweza kufungua thread ukakutana na harufu kali sana ya Kangara, Mbege, Chang'aa, Kimpumu, Mnazi, nakazalika (wahusika mnajijua, hasa wewe babu sijui nani).. Kwa kuongezea siku hizi kuna kibabu kinajifanya kinafanya ukaguzi wa vibinti vya watu (ndiyo, wewe hapo unajijua!).

    ... nakumbuka zamani tulikuwa hatugombanii michuchu humu, lakini siku hizi hata ukimsalimia tu mchuchu wa mtu basi unaanzishiwa sredi huku ukisakamwa kama vile umeiba hela..

    ... Zamani Bana wanaume tulikuwa siyo wambeya, lakini siku hizi tuna wanaume (mwanaume?) wambeya (mbeya?) humu mpaka wanasutwa (I hopu ze meseji delivadi)

    ....nakumbuka,,,,, aaagh TANESSSSSSSSSSSSSSSKOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!!!

    Ngoja niwashe kibatari, narudi.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh naona unatafuta ugomvi na Bishanga Tanmo
    Mi simo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Zamani ya lini hiyo?
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Aaaaaaaaaa, Aisee huo msala ni wa kwako huo Mkuu.. Mimi sijamtaja mtu hapa.
    Na vile Bishanga anadai ana hela ni lazima akodishe wakili kutoka Nyu Yoku..
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Zamani ya zama za kale.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahhahahhahahahahahha
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Bishanga ni bilionea lakini hana akili.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Labda ndo maana anajiweka karibu na wenye akili, anatumia akili zao in exchange na pesa zake..
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Afu ww TANMO, umekuwa mgomvi! Kuhamia magomeni ishakuwa nongwa? Na ukikataliwa na msichana mmoja ndo unakata tamaa? Kuvunjika kwa koleo....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Afu ww TANMO, umekuwa mgomvi! Kuhamia magomeni ishakuwa nongwa? Na ukikataliwa na msichana mmoja ndo unakata tamaa? Kuvunjika kwa koleo....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yalaah mbavu zangu sa kwani kipindi kile kilikua ni transition period so sahiz mambo mulemuleeeeeee
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Khaaaa aisee......kumbe ndio mana eeh!
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa hivi Nyani Ngabu siulisema ushamsamehe na yameisha?
    Mbona hivyo tena aisee?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sweetlady Huyoooooooooooooooooooooo
    Mwaaaaaaaaaah
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kausha Bana,,, mbona unanimaind wakati mwenyewe unona kabisa sijagusia ishu ya Msuba kwa sababu nakufichia soo?
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We ndio umemtaja ......kwani huo mwandiko wa nani?
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Muone vile,, yaani ndiyo mnaanza kupigana mabusu kwenye sredi yangu?
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Khaaaaa lol.....umenishtua kidogo nimwage uji !

    Mwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa !
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kwa majina mimi sijamtaja,, wala sihusiki..
    Hiki kikombe kimenipitia mbali kwa kweli....
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Au hajasoma sredi inasemaje ?.....jf ya zamzni irudi lol....hakuna mabusu wala kuitana hani hapa !
     
Loading...