Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeetu Patel ashinda zabuni ya matrekta!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ituganhila, Oct 21, 2009.

  1. i

    ituganhila Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesoma habari kuwa Jeetu Patel ameshinda zabuni ya kuleta matrekta yenye thamani ya bilioni 50 toka ambayo ni mkopo wa serikali ya India kwa Tanzania. Mkopo usio na riba. Sikuelewa hapo inamaana ni Jeetu Patel yule aliye kwenye kesi ya EPA au mwingine?? TUTAFIKA katika mapambano ya makali haya ya kuwabana watu walionatuhuma za kukwapua mablioni ya TZ!! Je si vema kususa hata biashara nao?? :confused:
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyo huyo unashangaa nini ..jamaa ni strategist sana hata hayo ya EPA atashinda tu ...mi ndio maana nimejiamulia kukaa kimya juu ya mambo ya sarakasi za hii nchi
     
  3. m

    mtanzaniaraia Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Semeni nyie
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,555
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Yaani we acha tu!
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mwache ayalete huenda tutafaidika nayo katika kilimo chetu duni.....
     
  6. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa alikuwa Keko na Jeetu Patel wakati wa sakata la EPA anasema yule mzee anaujua udhaifu wa serikali yetu vizuri sana. Alimwambia hivi " Fulani (jina silitaji) nataka nitoke Keko nichukue pesa zingine. Zipo nyingi na wakubwa serikalini wananibembeleza nizichukue". Wajinga ndio waliwao.
     
  7. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hamna kitu serikalini, tatizo wanatumia kichwa kidogo kuwaza huku wakikiacha kichwa kikubwa kikipunga upepo. wenyewe ndo wezi ila wanawatumia watu kama jeetu na rostam kuhalalisha uhuni wao.

    Wasanii wote kwanzia braza wao mpaka mwenyekiti wa kijiji, Hope less!
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mkuu huu ni ukweli mtupu yaani huyu jamaa ni hatari..mwache alete matrekta
     
  9. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duh ndo kuema hata uchaguzi mkuu hauna shaka kwao?kwani wananchi wakiinasa si soo?au ndo vile wananchi 70%hata hawajui Jeetu Patel ni nani?well kuna vigogo wanalipa fadhila kwa alichowafanyia so no end of it, hakuna cha kesi ya epa wala mdogo wake,watuhumiwa tupo nao wanapiga mingo kama kawaida
     
  10. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ni mtuhumiwa na si-muhalifu, Tanzania ni inchi inayofuata sheria...innocent til proven guilt.
     
  11. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu kuna mwenye link au ni gazeti gani hiyo habari ya Jeetu kushinda zabuni imetoka???
     
  12. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Pamoja na huo ukweli, lakini kwa waungwana inatia shaka sana unapofanya biashara na mtuhumiwa tena wa kiwango cha kuitia hasara nchi kama wa Jeetu Patel. Hakukuwa na mtu mwingine yeyote mwenye track record nzuri kuliko yeye. kwa serikali yetu na jinsi inavyoendesha mambo hakuna tena cha kushangaza, lakini hapa inaonyesha wazi kuwa nchi inaendeshwa shaghalabaghala tu!!
     
  13. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwacheni Jeetu. Saw him in bongo a few months ago. Amejishusha atembei na Range yake specila edition anatumia VX ile yazamani model ya 1994 lakini MPYAAAAAAA! It was too funny aisee. THe guy is a strategist.
     
  14. A

    August JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,669
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    wewe ukiwa mfanyakazi, ukasimamishwa kazi utaruhusiwa kusafiri kikazi sababu wew ni mtuhumiwa? au utaruhusiwa kwenda training? si mwajiri wako atachukua tahadhari ya uamuzi kuwa chanya au hasi?
     
  15. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wacha tungojee matamko ya kukanusha nk . Maana ndiyi ngoma wachezayo hawa
     
  16. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tumelogwa

    Nakumbuka makala moja kwenye mwanahalisi ya leo, inayolalamikia watu wa dar walivyobobea kwenye ufisadi na kuufanya kama ni part and parcel ya maisha yao kiasi cha kuwachagua CCM next week

    hawa hawa wanaompa Jeetu tenda za kuleta matrector watashinda tena kwa kishindo na kurudi madarakani kwani rushwa na ufisadi ni mojawapo ya taratibu za maisha yetu
     
  17. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wamuache ayalete hayo matrekta, na hiyo ndiyo itakuwa fidia kwa pesa zetu alizoiba.
     
  18. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    natamani kuvunya skrini ya comp yangu aaaghhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhggggggggggrrrrrrrrrrhhhhh!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,552
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Hivi hakuna wajasiriamali ambao wanaweza kuwekez ana kuagizaaa hayo ma trekta????????huyu hajamalizana na kesi yake leo anapewa tender kubwa namna hiyo tz hii hakua nchi ingine bla bla kama hii
     
  20. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kama ushahidi upo jamani uwekwe hadharani ili tuweze kuonyesha udhaifu wa hii serikali ya JK, huyu bwana hata kama ni mtuhumiwa sio mharifu lakini tayari anadosari za uaminifu wake, na kumbuka katika procurements acts, yeye katika situation yake haluhusiwi kushinda tender yoyote...kama nimeelewa vizuri...najua mnojua sheria hizi mpo mnaweza kufafanua vizuri....
     
Loading...