Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeep grand cheeroke on sale.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TITOP002, Aug 28, 2010.

  1. T

    TITOP002 Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    The car is in very good condition.
    milages 81000.Automatic, petrol.
    2001yr 4.0L .
    Interested, email me at : maddidy@hotmail.co.uk
    Price: 23,000,000/= No bargaining room.

    Thank you.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,805
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    vp mkuu kuhusu spea?....isije ikawa ni matiti ya nyoka
     
  3. T

    TITOP002 Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Spea zinapatikana hapa Bongo kwani Jeep ziko hapa Bongo tangu siku nyingi.
    Na soko la magari lina hama kwa kasi sana toka Japan kuhamia Uk.Kutokana na currency issues.
    yen imekwenda juu sana na TShs. inazidi kushuka sana.
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    mimi ninayo, kwani ulikuwa unayahitaji? natania tu

    sio siri dada preta spare zinaweza kuwepo lakini bei yake ikawa ni balaa
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,805
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    siku hizi kutokana na huu uchumi wetu inabidi (kwa sisi wengine) tukitaka gari tujali na uwepo wa spea.....nina rafiki yangu ana Opel Vita, hiyo gari inamdraivu kraize.....kwa kweli kama janga halijakukuta binafsi basi utajifunza kwa wenzio........hiyo ndio tunaita matiti za nyoka
     
  6. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Leo nimejifunza msamiati mpya, "Matiti za nyoka". He he he!.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,805
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    point of corr.....matiti za nyoka....he he....nimekumiss
     
  8. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    He he he tuonane kesho pale Savanah tule mdudu!.
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Spea zake zinapatikana duka gani Kariakoo? Tafadhali tupe maelezo zaidi sisi ambao tunafikiria kununua.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,805
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu duka hutokea ukisha inunua......mimi nadhani nitaendelea kuwaheshimu zaidi Toyota maana yalishanikumba.....ila utamu wa ngoma ingia uselebuke
     
  11. T

    TITOP002 Member

    #11
    Aug 29, 2010
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kariakoo,Lumumba,Tabata,mwenge kote kwenye maduka ya spea.
     
  12. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mimi nina milioni 9
     
Loading...