Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jee, NEC ingekuwa imeteuliwa na Mwenyekiti wa Chadema, matokeo yangekuwa vipi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Nov 3, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wadau, nauliza:

    Jee, hii Tume ya Uchaguzi (NEC) ingekuwa ndiyo imeteuliwa na Mwenyekiti wa Chadamea, badala wa yule wa CCM, jee matokeo ya uchaguzi huu yangekuwaje?

    Kwa wale ambao wako tayari kujibu kwamba tume hiyo itaipendelea Chadema, basi hii ita-prove kwamba tume hii siyo huru, au siyo?

    Kuna umuhimu ya kuwa na Tume huru kabisa, na siyo ile inayoteuliwa na mwenyekiti wa chama kimoja chini ya mwavuli wa urais.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona jibu unalo ''We jail the petty thieves and appoint the great ones to public office.'' this includes Bwana Kiravu...laiti ungemuona pale Loyola jana ungemuonea huruma...anapokea simu kila dakika kuagizwa nini la kufanywa...guess by wao?
     
  3. nyasatu

    nyasatu Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i wish ningekua na uwezo wa kusikiliza maongezi ya simu zoote za wahusika wa nec am sure ningezimia kwa mazungumzo yao ya mikakati ya wizi or mazungumzo ya vikao vyao(closed door meetings)
     
Loading...