Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jee muda ni mali kwetu watanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by pmwasyoke, Aug 8, 2010.

  1. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mwenzenu ninakwazwa sana na muda wa kuanza makusanyiko/shughuli mbalimbali hapa kwetu:

    Harusi/send off nyingi nilizohudhuria kadi za mialiko zinaonyesha kuanza tafrija saa 12.30 au saa 1 jioni, lakini maharusi/wahusika wataingia ukumbini saa 2.30 au saa 3 usiku. Vikao vya harusi au maendeleo ya kijamii ndio usiseme - ukifuata muda uliotajwa utajiadhibu.

    Mara mbili nimehudhuria kwenye kumbi ambako wanamuziki mashuhuri walitumbuiza - waliandika onesho linaanza saa 3 usiku, kihalisia wasanii hao walionekana saa 7 na saa 8 za usiku.

    Mifano ni mingi - jamani, kwa nini tusipange muda na kuuheshimu? Kuna athari mbaya tele kiuchumi za kutoutawala muda vizuri.
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Halafu utakuta ratiba ya kuanza mathalaan reception ya harusi imechelewa, lakini MC ndio kwanza anajisahau ile mbaya: manamaliza saa nane za usiku! na ndani kuna watoto wadogo wa miaka 4 - 5 wanasimamia harusi!
     
Loading...