Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jee maneno ya LOWASA YAMETIMIA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Oct 18, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    Hizi vurugu ziendeleazo dar na zenj chanzo chake ni ukosefu wa ajira kwa watanzania, wala sii za kidini
     
  2. n

    nummy JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 590
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kundi la watu wanataka kutuchanganya hao si waislamu wala wakristo watanzania tuelewe hivyo
     
Loading...