Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jee mabalozi wa nje tanzania wanaheshimu itifaki hii?

Discussion in 'International Forum' started by Sijali, Apr 14, 2012.

  1. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,955
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa nikijiuliza swali hili kwa muda sasa. Itifaki za Kimataifa za Kidiplomasia zinawataka Mabalozi wanaowakilisha nchi zao, wahudhurie uwanja wa ndege wakati rais wa nchi anaposafiri nje (kumuaga) na pia anaporejea nchini (kumlaki). Hata ikiwa safari hizo zinatokea usiku manane!
    Kwa vile hivi sasa rais wetu mtukufu JK amekwishafanya safari za nje zipatazo 70? tangu ashike 'utawala', jee, mabalozi hawa wamekuwa wakitekeleza itifaki hii bila kukosa?
    Mlioko Bongo mwaweza kutuelimisha juu ya hili.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hizo safari 70 ni kwa miezi mi3 au kwa kipindi hiki cha awamu ya pili

    sidhani kama wanafuata..
     
  3. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,955
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Mkuu Ndeticha, nakusudia tangu alipochukua 'utawala' miaka 6 iliyopia. Ni safari ngapi vile? Nilisimama kuhesabu mwaka 2007!!!!!
     
Loading...