Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jee kuna anaye fahamu hii kitu inayoitwa magic jack?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Tanzania1960, Sep 19, 2012.

  1. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NAULIZA JEE KUNA ANAYEFAHAMU HUKO NYUMBANI TANZANIA KAMA KUNA MTU ANAYETUMIA TECHNOLOGY YA SIMU YA MAGIC JACK?KWA SABABU NATAKA KUMTUMIA JAMAA YANGU ILI AITUMIE KWA SIMU YAKE.UNAWEZA KUISOMA KWENYE HII WEB. WWW.MAGICJACK.COM.
     
Loading...