Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jee ingekuwa wee ungefanyaje?

Discussion in 'Jamii Photos' started by zomba, Aug 9, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  2. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakula jiwe tu,
    Ubabe si kila mahali.
     
  3. B

    BLB JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mpaka anaondoka utakua usha sweat plasma
     
  4. m

    mhondo JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mbona kuna nchi uwa wanacheza nao kwa kupanda hata kwenye migongo ya tembo.
     
  5. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu wako tofauti hawa.. Hawa ni African Elephant na hao wengine ambao hupandwa ni Indiana Elephant huwa ni wapole sana ila usijaribu kwa hawa wa kwetu
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kazi ndogo sana,kabla hata hajaja kunitembelea natwanga pilipili mbuzi nachanganya na ugoro kisha naiweka pembeni ya swiming pool yangu,nakuhakikishia hatosogea hata umbali wa kilometa moja toka kwangu..
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    tembo hana shari kama hujamwonyesha shari
    anajua amewakuta mnaoga ndio maana kasepa kimya kimya
    huwa wana akili sana mbaya ni wewe uingilie anga zake atakuondoa.
     
Loading...