Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jedwali la Mengi: Nani hayumo?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Gembe, May 6, 2009.

  1. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I have this Feeling,

    Wakati mwingine wakati unahisi mtu akimtetea ROstam au kina Lowassa au Mkuu wa nchi basi huyo yupo kwenye Payroll ya mafisadi.

    Kwa ushaihidi ule ule mie nahisi watu hawa watakuwa kwenye payroll ya mengi,haiwezekani watu kumtetea tu mzee huyu wakati huo huo wanpigia chepuo utawala wa kisheria(Mzee kaingilia mahakama)!

    Ni utawala gani wa kisheria unaruhusu watu kuzungumia kesi zilizoko mahakamani na kutoa hukumu?

    Mie mpaka sasa huwa nasikia Rostam ni Fisadi,ila sijawahi kuona ushahidi wa ufisadi wake!

    Aliye nao naomba kwa nia nzuri tu aulete,aje na uthibitisho kama,Rostam alikuja na vithibitisho kwa yale aliyoyafanya mengi.

    Ila mpaka sasa mie naona ni tetesi kuwa Rostam ni fisadi ila hakuna vithibi,mpaka nitakapothibitishiwa hayo!

    uje na ushihidi wa makaratasi yeye ndiyo mmiliki wa KAGODA,yeye ndiyo miliki wa DOWANS na malipo yaliyowahi kufanywa naye!

    watu hawa nimewasoma sana na leo nafikia kusema wako katika payroll,Nahisi ila kuna ukweli,maelezo yao kumtetea mengi ni unbiased

    Naomba tuchole Jedwali lingine,mie i have a feeling na siku zote huwa sibahatishi nikihisi,huyu ni mmoja watakaokuwa wanafadhiliwa na Mengi!


    1.Mzee Mwanakijiji

    2.Kubenea

    3...............

    Namheshimu sana Mwanakijiji ila naomba aje akanushe tu kwa maneno yake kuwa yeye siyo miongoni mwao!

    sitaweza kumhukumu mtu bila ya kuwa na ushahidi ila kama tunavyohisi kina rostam ni mafisadi bais mie nahisi kina Mwanakijiji wanalipwa na Mengi,Period

    ambao hawamo kwenye payroll ya Mengi

    1.Gembe
    2.Invisible
    3.Msanii
    4.Mfumwa
    4.Pasco
    5...
     
    Last edited: May 6, 2009
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mods futa hii thread ..haina maslaha kwa wanyonge wa nchi hii zaidi ya kutaka kuleta shouting match hapa jamvini.

    Pls erase this thread..
     
  3. C

    Chief JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2009
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    No, Ana haki ya ku-express his feelings
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hayo ulionena ni kweli tupu na cha zaidi ni kuwa wana ''agenda za siri'' sio kwa RA tu bali kwa utawala mzima wa JMK na wengineo.
     
  5. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndiyo mana una utindio wa ubongo!

    sas imehamishwa huku umefurahi?hamjanitendea haki na kwanini Mwanakijiji tu aisemwe??Nimeomba mwanakijiji aje akatae..

    Huu ni mwezi wa kutoa vithiviti tu!
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    May 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Thread title changed, user notified...
     
  7. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Invisible nakupenda sana!
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haki gani za kuleta mijadala isiyo na kichwa wala miguu? Asubuhi yote hii mnaanza politiki, wajukuu wenu watakula nini? Ndo maana taifa halisongi mbele, mtu asubuhi yote hii anaanzisha thread kama hii ..unategemea nini ? upupu mtupu..
     
  9. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chief,

    mie nilitaka kushangaa..Invisible kafanya necessary possible kuirudisha tena..

    Cha kufanya tuchore jedwali la mengi,lina waandishi kibao sana

    2.Kubenea
     
  10. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135



    Mkuu Gembe, yamekuwa hayo tena?
    kama halijaibuka la MAFISADI PAPA na MENGI hukusema, leo limefika lilipofika unasema,mmhh...!

    Unanishitua sana unapotuonyesha kuwa huwa unakwenda kwa hisia hata katika hoja za KUFIKIRI [kutafakari]. Unahisi, unahisi, ... unahisi.

    Na kwasababu unakwenda kwa hisia nafikiri ndiyo sababu ulishindwa kuona vielelezo vilivyowekwa humu jamvini kumwonyesha Rostam ni FISADI HATARI zaidi ya PAPA.

    Mzee Gembe, conclusion yako inaongozwa na hisia, naomba tulia..,tafakari vizuri... kisha uje wazo jipya au conclusion nyingine.
     
  11. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe ulitaka nianzishe Topic gani?mwenye upeo zaidi...
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    May 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    3. Invisible

    Hahahaha... Sitaki nitajwe na mwingine!
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwanza niombe radhi.

    Pili, nimetoa maoni yangu kama mdau, kama wewe ulivyofanya,na kama una tatizo na hili saga vyupa unywe.

    Tatu, nadhani fikra zako ni ziko biased yaani mawazo yako ni kumpinga yeyote asiyekubaliana na serikali iliyopo kwenye hatamu. Sijui unahofia nini..kama unahofia mkate wako kupokwa pole zako..nguvu ya umma itachukua mkondo wake itakapobidi na hamna wa kuzuia hilo.

    Nne, be assured kuwa sina usimba wala uyanga ktk hizi ishu za mipasho na taarabu za mafisi wala nchi. Lakini ktk hili umeonesha jinsi upeo wako unavyogaragara kwa kumfungulia thread Mwanakijiji..lol.
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa umesema nna mtindio wa ubongo, halafu unaniomba ushauri nikupe title ya thread..sasa nani mwenye matatizo ya akili hapa?lol
     
  15. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naomba radhi!

    Mwanakijiji ni mjomba wangu,hivyo hatojali na hii tabia ya ku-sepeculate nimeitoa kwake,atakuja tu hapa kujibu na hauhitaji kumsaidia..


    Invisible bwana..
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wale wale
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Accepted..

    Ni mjomba wako fine enough, sasa kwa hishma na taadhima tuambie hizi speculations zako zitatusaidia vipi sisi wananchi..
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ohoo yamekuwa hayo tena.

    nadhani pia tutahitaji ushahidi wa kuwahusisha hawa na payrol ya mengi maana kutaja tu haitoshi. maana kama kutaja hata mie naweza kutaja - Gembe. Ila ushahidi muhimu wakulu
     
  19. s

    samba New Member

    #19
    May 6, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo kila jambo linahitaji uthibitisho wa makaratasi. Moja wapo ni jinsi yeye Gembe alivyoumbwa.
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huko tunakoelekea watu wataacha kuwa na maoni yao binafsi kwa sababu kila utakapojaribu kueleza inaweza kuibuka hisia kuwa unasema unayoyasema kwa sababu unalipwa
     
Loading...