Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je! Zoezi la kusajiri simu za mkononi halina uhusiano na ufisadi wa kuchakachua kura?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lu-ma-ga, Oct 21, 2010.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tuendelee kujadili na kupanuana upeo wa mambo, ninajaribu kujiuliza kwamba iwapo data base ya makampuni ya simu(tigo,zain,voda n.k) itatumiwa na mafisadi wa kuchakachua kura kwa njia ya technohoma nini madhara yake?

    Nakumbuka wengi walisajiri kwa kutumia vitambulisho vya kupigia kura kama .I.D kwa zoezi hilo.Ni vema tujadili hili ili kupata mawazo mbadala ya kudhibiti toka kwa wadau.

    Karibu tujadili
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani ukipiga kula id yako inatokeza kwenye kalatasi ya kura?
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wameishiwa hao na vidole vyao viwili vinavyoungua
     
Loading...