Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Zitto kumsifia Kikwete ni ....?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kisoda2, Jun 30, 2010.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Magazeti mengi leo yameandika kuwa mbunge wa Kigoma kaskazini amusifu utendaji wa muungwana na hasa jinsi alivyo shughulikia miradi ya maendeleo huko Kigoma.
    Wachambuzi wa siasa za nchi yetu naombeni kujuzwa hapa:-
    1.Je huyu bwana mdogo ndo kaishiwa cha kuwaambia ndugu zake kwamba five yrs yeye amelifanyia nini jimbo lake?
    2.Ama ndo mambo yale yale ya Tambwe Hiza?
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    acha uzushi ndo mana amekuwa specific, praised the achievement of JK in Kigoma and not the whole Tanzania! siasa si mchezi mchafu unavyojiaminisha wewe
     
  3. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zitto hajafikia hatua ya kuwa Mnafiki kiasi hicho.......ameongelea baadhi ya maeneo machache kati ya lukuki ambayo Serikali imeyafanyia kazi Kigoma.Mleta mada usitupoteze
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kamsifia JK au serikali ya JK?
     
  5. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sifa za Zitto kwa Kikwete na Serikali yake ni sawa na kumsikia Mbunge wa chama cha Conservative cha Uingereza anamsifia hadharani Waziri Mkuu kutoka chama cha Labour na serikali yake kwamba wamefanya mambo makubwa hapa na pale. Vile vile ni sawa na kusikia kiongozi kutoka chama cha Republican anasimama hadharani kusifia kazi nzuri ya kiongozi wa chama cha Democrat. Demokrasia hii ya Zitto nzuri sana!

    CHADEMA wakitaka kuingia Ikulu watawezaje kupata kura za wananchi hususan wale wa Kigoma ambako tayari mbunge wao keshawadhihirishia na kuwahakikishia kwamba Kikwete na Serikali ya CCM imefanya makubwa mazuri jimboni humo? Wananchi wa Kigoma watakuwa na sababu gani za kuchagua mgombea kutoka CHADEMA wakati CCM inawatekelezea yale wanayotaka na mbunge wao kasifia juhudi hizo?
     
  6. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Zitto yuko right kabisa, kama kuna kisima kimejengwa lazima aseme kimejengwa na nani zaidi ya hapo ni unafiki, ulitegemea aseme barabara imejengwa na serikali ya Burundi, kuna mambo yaliyo wazi ambayo ni vigumu kuyapindisha au kusema uongo, vile vile asingeweza kusema miradi imetekelezwa na serikali ya Chadema.

    Tofauti inakuja ni nani kasimamia utekelezaji wa hiyo miradi, maana si kwamba hilo jimbo lilikuwa halina mbunge lakini miradi mingi imetekelezwa wakati wa kipindi chake 2005-2010 hicho ndicho cha kujivunia na alikuwa na maana hiyo.
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ikiwa JK amefanya kazi kigoma specific mimi sina shida. Hata siku akiweza kuweka lami kuja kijijini huku niliko, japo mimi si m-ccm nitamsifu. sioni tatizo hapo.
     
  8. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni wakati wa kujua kusema ukweli hata kama ukweli huo utakugharimu. Zitto anayohaki ya kusema kweli anachoamini ni sawa na kweli.
     
Loading...