Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Zitto kaiangusha serikali ya JK?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibunda, Apr 21, 2012.

  1. k

    kibunda JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inavyoonekana sasa hawana jinsi. Wamesurrender. Lazima ving'ang'anizi waachie ngazi. Hivi, itakuwa ni kwamba serikali ya JK imeangushwa na Zitto?
     
  2. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kwamba Zitto kaiangusha serikali ya JK bali wananchi wamefanya hivyo Zitto ni sauti ya watanzania. Ni sauti ya Mungu
     
  3. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Mgibeon LIKE this so much..
     
  4. f

    fabianinnocent Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mtu maarufu zaidi ya chama chake! chama kibovu lazima viongozi wake na watu wake wawe wabovu-ubadhilifu wa mawaziri wa JK ni ishara tosha kwamba CCM imechoka kuongoza na haina jipya. Kama ilivyo kwa zito juhudi anazofanya ni juhudi za chadema.......CHADEMA KUIANGUSHA SERIKALI YA KIKWETE? Labda niwakumbushe wanajf kipindi fulani Dr. Slaa alisema tukiamua Kikwete asifike 2015 hafiki-CCM walimkejeli kwa hili so hili vuguvugu halijaisha mwisho wake utafika pale JK atakapopigiwa kura ya kutokuwa na imani nae.
     
  5. markach

    markach Senior Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jk jiandae, haya ni mapambano na yanaendelea. Watch out for part 2
     
  6. R

    Rushoke Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wabunge wote waliosaini pamoja na sisi tulionyuma yao. full stop!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    hivi cdm ina wabunge wangapi?
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nakunaliana na wewe Zitto anakilisha CDM na hata kama Zitto anaonyesha kujitoa mahanga indirirect atajenga jina lake lakini direct ni lazima jina la chama lipae.

    So obvious, madudu ya mawaziri wa CCM ni madudu ya serikali licha ya kuonekana hawafai.

    Nashauri tu Zitto watanzania tufunge na kuomba asidhurike na magamba maana wanaamini sana katika shirki na umafia.

    Naanza hapa, Eeeeeh Mungu uliyeumba mbingu na ardhi kwa siku saba, na kisha ukaridbia mwanadamu awepo duniani, mlinde mbunge wetu Zitto kabwe na hila zote mbaya za wabaya wake.

    Mpe ujasiri na uwaumbue wabaya wake mchana kweupe ili wajue fitna zina mwisho na mkuu wa fitna ni wewe na ndiyo maana ulimtupa Ibilisi mpaka shimoni Jahanam.

    Ameni.
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Zitto ni sauti ya MUNGU???
     
  10. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Upo sawa kabisa,Mbunge anaewakilisha wananchi vizuri anatokana na chama imara/jasiri/chenye uthubutu wa kumnyooshea kidole yeyote Yule anaevunja sheria za nchi
     
  11. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Zitto anawawakilisha wananchi wengi nyuma yake(waliomchagua ktk sanduku la kura),sauti ya wengi ni sauti ya Mungu.Usimwangalie Zitto tu kwa macho ya karibu jaribu kufikirisha ubongo wako.
     
  12. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hoja ya zito haiwezi kuiangusha serikali ya JK. Wabunge wa CCM hawatakubali kuipitisha ili PINDA aondolewe. kwa sababu kwa kufanya hivyo credits zitaenda CDM.
     
  13. Mibas

    Mibas JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,115
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    Mkuu wewe ni pastor?
     
  14. k

    kibunda JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hali inavyoenda sasa inawezekana tukapigwa changa la macho. Lakini, hata kama wakizuga hicho alichofanya Zitto bado kitawatafuna kwa muda mrefu. Aidha, hatua hiyo imemdharirisha na kumchoresha PM kama hawajaona umuhimu wa kufanya marekebisho basi Bunge la Bajeti lolote linaweza kutokea. Ngoja tuone!
     
Loading...