Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,Ziara/Safari alizofanya rais toka aingie madarakani ngapi zimeleta faida ...?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kisoda2, May 5, 2010.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wadau leo nimekuja kwenu mnijuze kuhusu hii kitu.
    Ni safari ipi ama ngapi,kwasafari zote alofanya muungwana tunaweza pata matokeo positive kutokana na safari hizo.Kama taifa limefaidika nini hasa na safari hizi?
     
Loading...