Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je zanzibar tumeungana na nani ikiwa watanganyika wenyewe wameikana inchi yao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vitendo, Nov 20, 2010.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 596
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    "mmmm me hili suala linanikereketa hasa rohoni mwangu ,kwanini tuunganganie muungano wakati watanganyika wenyewe wameikataa nchi yao kwa kutaka kutufanya wazanzibari mkoa? muungano muugano!!! me sijui kama kuna muungano maana zanzibar haijulikani umeungana na nani?ikiwa hakuna inch iitwayo tanganyika me si dhani kama kuna ambaye anataka muungano me sioni faida yake me naomba ifike siku tupige kura ya maoni nafsi yangu haiwezi tena kupokea dhulma hii na hasada za watanganyikaÂ…na hii inaniuma zaidi kama hadi leo boti ya mwisho iondoke na pesa zetu badarini na sisi tunaanagalia, me naomba niule hivi hadilini tutavumilia watu kuchukuliwa mali zetu na masimbilizi juu na sisi tumekaa pembeni tunaangalia?"

    Sio maneno yangu.
    Source:http://http://www.mzalendo.net/makala/je-zanzibar-tumeungana-na-nani-ikiwa-watanganyika-wenyewe-wameikana-inchi-yao
     
Loading...