Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je yupi anajua mapenzi zaidi,wa bara au wa Pwani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Apr 1, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi natoka huko kwa The Don Ngosha,nakumbuka sana wakati tuko wadogo tulikuwa tunaenda ziwani kuogelea lake Victoria huko mazoo..mabinti with mama zao au waliowatangulia huwa walikuwa wakienda kupractise love making au how to handle mwanaume,kazi ilikuwa inaanza hivi....
    Bindi huwekwa chini na kupewa somo ambapo one of the woman alikuwa akijifanya kama man,Binti hulazwa chini na kufundishwa lot of styles ila nzuri na iliyokuwa inatuacha hoi ni pale Binti alipokuwa akilazwa chini kiuno kinainuka tulikuwa tunaita mbenuko kati,kinawekwa kitu kwa kisukuma kinaitwa LUMAMBO kwa kiunoni na mjimama unakuja juu unaanza fanya mambo yake kama mwanaume sasa binti anaambiwa asimlete yule jamaa aanguke au yeye kulala maana ule LUMAMBO utamchoma kiuno,kazi hufanyika kila siku mpaka anakuwa mzoefu,hiyo inaitwa KUPETA kama ungo,swali je pwani inakuwaje na how they practice all these?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie niko kwenye mfungo hata sijui nijibu nini...
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mama fikiria na unipe jibu tu maana hapo niko DILEMA wathungu husema...
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Hahahahah mfungo mwema 1st lady, itakuwa vizuri wakati wa mfungo uishie kwenye siasa tu ukimaliza mfungo utarudi huku na kule kwingine ;)
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bwana apewe sifa
     
  6. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #6
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Huko kwenye siasa si ndiyo hatari kabisa akisikia JK kasafiri tena si anawezaudhika na mfungo ukaharibika?aende kule kwenye nafasi za kazi,dini au kwenye jukwaa la biashara,lol
     
  7. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #7
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Kwenye hoja,ndugu suala la mapenzi ni maana pana

    Kama unaongelea suala la kitandani tu basi inategemea na utundu wa mtu.Anaweza akawa amefundwa lakini akaishia kukopi na staili ikawa hiyo hiyo kila siku miaka 20 bila ubunifu au utundu bado si shwari
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mkuu nimekupata swali langu kama watu wanavyosema,Tanga ndo mapenzi yalikoanzia na tanga ni pwani ukija dar nako husema mie mtoto wa mjini nayajua mapenzi bwana...
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    HTML:
    
    
    Ameshapewa tayari mama jibu swali basi mtu wangu
     
  10. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuongelea kufanya mapenzi sidhambi,
    hasa kama mtu unataka kujua kwa ajili ya kuboresha ndoa yako.
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umemaliza kaka..
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Ni utundu tu, unaweza kukuta hata Mhadzabe ambaye ni kiboko, ukashangaa
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    eeeeh! unasemaje vile??? sijasikia
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Naona Maria Roza ameokoka na kubatizwa na maji mengi na hatooenda tena kwenye jukwaa la wakubwa na kusoma threads za Kibunango na Uchepele
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tena ho ndo wazuri sasa!! hawasumbui, we unageuza unavyotaka...sio hawa waliofundishwa na kusoma kwenye vitabu, wanajifanyisha vitu vingine hata havina maana........ili mradi tu aonekane wamo.
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hao wa kwenye vitabu ni wabaya maana hakuna muda wa kudesa, sasa akichemka kidogo, ndio kesho unasikia hakuna tena mapenzi, kumbe alitaka kutoa staili mpya akakosea tactics
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Na tazama bwana tunapokwenda mbele ya madhabahu yako jioni ya leo bwana tunamweka maria rosa mbele ya ulinzi wako. baba ww unayajua mapungufu yake na wala sisi hatujui kitu baba..........jioni ya leo tunapoomba kwa ajili ya binti huyu mrembo, tunawakumbuka na wadumisha mila wote. uwape nguvu za kuyanfaya yale yakupendezayo baba.

    kwa jina la bwana aliye juu, tunaomba na kushukuru.................Ameeeeeeen.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    anakosea mambinu, anakuta kitu kimeshatinga kwenye mtando mwingine..........anaanza oooh!! ww vipi, sijui nn na nn.

    wanahanagika hata hujui kama anasikilizia kitu au vipi.....hujui anaumia aua anafurahia..
     
  19. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapa hakuna cha nani mkali ndugu.Suala hapa ni ujuzi tu wa kufanya hilo tendo.
     
  20. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii sala nakumbuka mara ya mwisho niliipata kwa Mmisionari mmoja aliyekuwa kule Tunduru. Asante

    Na hapo kwenye red wameshaenda wote kupata nyama ya kutosha si unajua kesho ni namba witiri haigawanyiki bilabila
     
Loading...